ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องให้ทาสี แต่ไม่ให้สอดนิ้ว  (อ่าน 1986 ครั้ง)

ออฟไลน์ needsssss

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องให้ทาสี แต่ไม่ให้สอดนิ้ว
« เมื่อ: มกราคม 06, 2024, 08:56:40 PM »
มีบางช่วงที่จะทาสีไปสอดนิ้วไป แต่ก็มีน้องบางคนให้ทาสีแต่ไม่ให้สอดนิ้วเข้าไป

คนนึงบอกว่าเจ็บ คนนึงบอกว่าเดี๋ยวมันจะอักเสบ

แค่อยากรู้ว่าเป็นเพราะเหตุผลนี้จริงๆไหม ใครเคยเจอบ้าง น้องๆให้เหตุผลว่าอะไรกันบ้างครับ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: น้องให้ทาสี แต่ไม่ให้สอดนิ้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2024, 09:22:45 PM »
ตอบตามที่ถามมานะครับ เกือบทุกคนตอบว่าเพราะเล็บ เล็บมันแหลมและแข็งทำให้จิมิข้างในเจ็บ ไม่เหมือนน้องชายที่นิ้มถึงแม้จะแข็งตัวก็ตาม แต่ก็มีบางคนตอบว่าเล็บไม่สะอาดกลัวติดเชื้อ

นอกประเด็นหน่อย ถึงแม้จะไม่ให้นิ้วแต่น้องๆส่วนมากจะยอมให้เราลูบตรงเม็ดจิมิ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: น้องให้ทาสี แต่ไม่ให้สอดนิ้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2024, 09:56:44 PM »
เคยฟังน้องบ่นหลายคนครับเรื่องโดนใช้นิ้วแล้วอักเสบ/ตกขาว ที่จริงเลียเม็ดจริงๆก็พอแล้ว ฟินแล้ว ถ้าใช้นิ้วก็ใช้เบาๆพอครับ

ออฟไลน์ kissend

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 10:03:37 AM »
การสอดนิ้วแล้ว ผญ. รู้สึกดี มีแต่ในหนังโป๊ครับ ผมให้ร้อยทั้งร้อยน้องๆไม่อยากให้เราสอดสอดนิ้วเข้าไปกันหรอกครับ มันแข็ง มันเจ็บ บางคนเล็บยาวหรือเล็บคมก็ไปบาดผิวข้างใน เอาแค่ถูไถๆปากทางเข้าก็พอ อย่าสอดเข้าไปเลยครับสอดด้วยอย่างอื่นดีกว่าครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 09:14:13 PM »
พักดูหนังโป๊บ้างนะ ขนาดดาราระดับล่างหรือที่มาขอมือสมัครเล่นตามข้างถนน ค่าตัวอย่างน้อยก็ห้าหมื่น  แต่นี่น้องค่าตัวหลักพัน  กะจะสอดนิ้ว วิดน้ำ แตกหน้า กะเอาให้คุ้มว่างั้น  ค่าตัวต่างกันสิบเท่ามันจะเหมือนกันได้ยังไง

นี่มันชีวิตจริงไม่ใช่หนังโป๊
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 09:16:05 PM »
เสริมอีกอย่างนะ  พวกที่สอดนิ้วเพราะอะไร เพราะทาสีไม่เก่งกลัวน้องไม่ฟิน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 12, 2024, 12:06:44 PM »
คนเขาถามดีๆ ตอบกลับดีๆไม่เป็น? ต้องสะเออะมาตอบเชิงข่ม
บางคนนี่มันนิสัยถาวรจริงๆ
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ nabisco

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2024, 02:21:29 PM »
ลองเตรียมถุงไปอีกอันครับ สำหรับนิ้ว ลื่นและไม่เจ็บ น้องอาจจะยอม

ออฟไลน์ dosdos

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2024, 05:03:09 PM »
เรื่องไม่ให้สอดนิ้วก็เรื่องนึง เพราะไม่รู้สะอาดหรือเล็บยาวไหม

แต่ที่คิดว่ามีแต่หนังโป๊ทำ เอาเปรียบ ไม่ได้ช่วยให้เสียว นี่งงมาก หรือเข้าใจว่าการสอดนิ้วคือเข้าๆออกๆเหมือนสอดใส่ 555

ถ้าไม่รู้อย่าอาย ถามผญ.ก็ได้ว่าทำยังไง กับแฟนผมก็ใช้นิ้วจนเสร็จ มันไม่ใช่เรื่องพิศดารไรเลย ถ้ามันทำไปแล้วไม่รู้สึกไรคงโดนด่าละว่าทำไปทำไม

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2024, 06:31:24 PM »
น้องๆสายเลส ดี้ บางคนให้สอดนิ้วครับแต่เราต้องชัวร์ว่าเล็บเราไม่ยาวไม่คมครับ