ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดนวดรบกวนสอบถามครับ  (อ่าน 2519 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~LogIn~

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มือใหม่หัดนวดรบกวนสอบถามครับ
« เมื่อ: มกราคม 18, 2024, 08:39:58 PM »
อยากทราบว่าถ้าเน้นนวด ได้เสียวบ้าง ไม่เน้นจบ น้องๆ เค้าโอเคไหมครับ หรือจะไปแบบนี้ต้องจบอย่างเดียวครับ พอดีแก่แล้วไม่เน้นออกกำลังครับ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: มือใหม่หัดนวดรบกวนสอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2024, 09:18:49 PM »
ต้องเลือกร้านเอาครับ ก็เลือกร้านที่มีราคาค่าคอร์สไม่รวมสเปรย์ (อม) ก็มีร้าน Lucky, Olivia, Red Angel, Geisha, Yoshi ... ย้งมีอีก

ป.ล ผมไปแค่ 2 ร้านที่กล่าวถึงเพราะสะดวกไกล้บ้าน และส่วนมากผมไปก็ไม่ให้จูบ อม ทาสี จบ ผมก็แค่จับบีบถูนมน้องบางทีก็ใช้มือลูบจิมิให้น้องเสียวด้วย (ท่าสาหร่ายห่อกล้วย ผมไม่เล่นเดียวได้เสียวยาว) น้องๆก็ไม่ว่าอะไรถ้าไม่เปิดออฟชั่น แถมทำ 2 น้ำ ให้ด้วยตามมาตรฐานของร้าน ทิปนิดหน่อยถ้างานดี 1-2 แดง

เที่ยวให้สนุกและปลอดภัยครับ  :82:

ออฟไลน์ ~LogIn~

• *
  • Like: 1
Re: มือใหม่หัดนวดรบกวนสอบถามครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2024, 10:07:09 PM »
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2024, 10:15:40 PM »
ขอเสริมนิดหน่อยเรื่องการเสี่ยงติดโรค

เที่ยวแบบนี้ไม่มีอะไรปลอดภัย 100%  หรอกครับ แต่เราก็สามารถไปเที่ยวแบบแทบไม่ต้องกังวลได้

ถ้าไม่จูบ อม ทาสี จบ การติดโรค HIV หรือ หนองในแทบจะศูนย์ เพราะเขื้อพวกนี้ต้องการอุณหภูมิที่เหมาะสมในการเจริญเติบโตไม่ต่างจากสเปริมของเรา ง่ายๆคือต้องเสียบเท่านั้นถึงจะติดต่่อได้เพราะเชื้อจะไม่มีประสิทธิภาพในการแพร่เมื่อออกจากร่างกายสู่ภายนอก ต้องภายในร่างกายสู่ภายในร่างกายถึงติดต่อได้ ข้อมูลจากที่ศึกษามา

โรคอื่น (เริม ซิฟิลิส HPV) มีโอกาสตืดต่อได้ถึงแม้จะต่ำ (ปริมาณไม่มากพอ) เพราะน้ำลายและน้ำเงี่ยนจากจิมิเป็นพาหะในการแพร่โรคได้ ทางที่แพร่ได้คือมือเราไปโดนน้ำลายน้องจากการที่น้องเลียตัวเราโดยเฉพาะนมหรือมือเราไปลูบจิมิน้องแล้วไปเผลอจับน้องชายตัวเอง เพราะช่องที่เข้าไปแพร่ได้มีสามช่องทางหลักคือ หัวน้องชายเรา ปาก และ แผลบนตัวเราโดยเฉพาะแผลสด แต่แพร่ผ่านผิวหนังไม่ได้ ถ้าแพร๋ง่ายได้ขนาดนี้ วงการนกปคงไม่มีแล้ว  :032:

คำแนะนำคือมือเราอย่าไปโดนน้องชายตัวเองและล้างมือด้วยสบู่ตอนอาบน้ำถึงแม้โอกาสติดจะต่ำ  :044:

ออฟไลน์ •►•►USB SPA บางนา ซ.21★086-4583768★ Open 10.00

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 42
  • พีอาร์สุดเท่ย่านบางนา
    • usbspa
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2024, 06:04:51 PM »
อยากทราบว่าถ้าเน้นนวด ได้เสียวบ้าง ไม่เน้นจบ น้องๆ เค้าโอเคไหมครับ หรือจะไปแบบนี้ต้องจบอย่างเดียวครับ พอดีแก่แล้วไม่เน้นออกกำลังครับ
ลองแวะมาที่ USB Spa ได้นะคะ

ออฟไลน์ ed3445

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 01:39:05 PM »
ผมเคยคุยกับน้องๆ ปกติในวันนึงๆ น้องก็ไม่ได้จบกับทุกคนอยู่แล้วนะครับ ถ้าไม่ได้อยากจบจริง ก็คุยกับน้องก่อนก็ได้ครับ ปกติน้องเค้าก็แล้วแต่เราอยู่แล้ว  :032: :032: :032:

ออนไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 02:47:25 PM »
น้องๆ เล่าให้ฟังว่า บางคน ขึ้นแล้ว นั่งคุยนะครับ ไม่ทำอะไรเลย นอกจากคุย