ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ BLV ปิดไปแล้วเหรอครับ  (อ่าน 1369 ครั้ง)

ออฟไลน์ phalanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
เว็บ BLV ปิดไปแล้วเหรอครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2024, 04:15:23 PM »
ไม่รู้ว่าถามถึง BLV ในบอร์ดนี้แล้วจะเสียมารยาทไหมนะครับ เห็นเป็นเว็บเพื่อนบ้านกัน สมาชิกหลายๆคนน่าจะท่องเที่ยวไปๆมาๆระหว่างสองเว็บนี้ หากไม่เหมาะสมผมต้องขอโทษด้วยนะครับ

ตั้งแต่ช่วงเดือนมกราคม ผมลองเข้าเว็บ BLV แล้วไม่สามารถเข้าได้เลย เลยไม่แน่ใจว่าเว็บยังอยู่ไหม แค่ระบบล่มหรือปิดไปแล้วครับ พี่ๆท่านไหนพอจะทราบบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ ฮุนไดพเนจร

• *
Re: เว็บ BLV ปิดไปแล้วเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2024, 12:47:38 PM »
รอผู้รู้มาตอบ

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
Re: เว็บ BLV ปิดไปแล้วเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2024, 01:36:37 AM »
ไปแล้วไปลับครับรอบนี้

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ phalanx

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2024, 02:28:48 PM »
ไปแล้วไปลับครับรอบนี้
ปิดตำนานไปซะแล้ว  :004: