ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Fiwfan เปลี่ยนชื่อเว็ปใหม่แล้วนะ เป็น fiwfans.io เผื่อใครยังไม่รู้  (อ่าน 25494 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ไซไลน์ข้อดีคือ  ถูกและได้ลุ้นตอนเปิดประตู เอาจริงๆทีผมเคยเที่ยว ไม่เคยมีใครตรงปก แต่สวยคนละแบบกับรูป  เจอคนเซ็กจัดคนนึง  เจอคนอวบกว่ารูปคนนึง เจอคนดรอป 50% ครั้งนึง หลอนมาก  ส่วนมากผมเที่ยวแต่ค่าย YD แต่หลังจากปีใหม่ค่ายนี้ปิดไปแล้วไม่รู้ทำไม

บางคนบอกว่าตอนนี้อ่างเปิดแล้ว บางคนก็ไปรับงานต่างประเทศ  แต่ผมมองว่าค่ายอื่นก็ยังมีเด็กใหม่เรื่อยๆ ร้านกะปู๋บางร้านมีเด็กใหม่ทุกอาทิตย์  เรื่องเด็กใหม่เพิ่งเข้าวงการมันมีทุกวันครับ ไม่มีวันหมดหรอกกับเศรษฐกิจแบบนี้  ขึ้นอยู่กับว่าจะไปวงการไหน จะไปร้านไหน  มันขึ้นอยู่กับความเก่งในการหาคนสวยมาประดับร้านมากกว่า

ผมโชคดีที่ได้คอนแทคน้องที่เจอที่ไซไลน์ แล้วผมคุยดีกับน้องมาตลอด  ตอนนี้น้องไปทำงาน ktv ที่สิงคโปร์แล้วดังเป็นดาวร้าน  ลูกค้าติดกันตรึม ทำงานไม่มีออฟไม่มีเสียตัวนะ  น้องไม่มีแฟนด้วย  แต่ผมนัดไปเปิดห้องตอนน้องกลับมาไทยได้ด้วย  น้องไม่รับใครนะนอกจากผม น้องติสนิดนึงใครคุยไม่ดีคือไม่ตอบเลย  ถึงงานจะไม่ดีเหมือนเดิมแต่ภูมิใจที่ได้เด็ก ktv ที่คนอื่นได้แค่จับแขน

นี่แหละครับผมพลอยได้จากไซไลน์  ทุกวงการมันก็มีข้อดีเหมือนกันครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออนไลน์ luckytiger

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
KTV คืออะไรครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31

คาราโอเกะนัว

ออฟไลน์ phalanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
แฮร่ กำลังจะถามเหมือนกันเลยครับ แต่ผมเดาเอาเองว่าคงเป็นเล้าจน์ระดับบนๆของที่นู่น

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 68
ขออณุญาติคอมเมนท์หน่อยนะครับ

มารยาทการใช้ WEB ที่แนะนำเพื่อนๆไป ดูอีก WEB ไม่เท่ห์แบบที่คุณคิดเลยครับ

อีกอย่างแค่ หา กูเกิ้ล ก็พิมพ์เวบเจอแล้วครับ ไม่ต้องมาโปรโมทแทน  ตอนแรกเห็นกระทู้ตอบคิดว่า หน้าม้าของเว็บมาอื่น หน้าด้าน โปรโมท

แพลตฟอร์มธุรกิจคล้ายกัน ไม่ควรทำครับ 

-

ข้อ2  " ผมโชคดีที่ได้คอนแทคน้องที่เจอที่ไซไลน์ แล้วผมคุยดีกับน้องมาตลอด  ตอนนี้น้องไปทำงาน ktv ที่สิงคโปร์แล้วดังเป็นดาวร้าน  ลูกค้าติดกันตรึม ทำงานไม่มีออฟไม่มีเสียตัวนะ  น้องไม่มีแฟนด้วย "

พี่นั่งเฝ้า24 ชม. เหรอครับ พวกผมเที่ยว KTV ทุกวันศุกร์ ล่อกันในห้องก็มี ขอแค่เงินถึง กล่อมดีดี
เด็กมันจะบอกไหมครับ พี่หนู ไปเอากัลูกค้า ตลก ตรรกะขี้อวดแล้วมาโม้ให้คนอื่นฟัง
น้องมีแฟนไม่มีแฟน  ขำวะพี่  มันจะบอกไหมพี่คะผัวหนูไม่อยู่ พี่มาหาไหม  แบบนี้พี่จะอยากไปหาน้องเหรอ ?

ฝากไว้ให้คิด USER อยู่มานานละ เป็นตัวอย่างที่ดีหน่อย

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ใครถามมึงวะ

ออฟไลน์ conanman

• *
  • Like: 100
แล้วใครใช้ให้คุณอ่าน

เดี๋ยวก่อนนะ อะไรที่คุณเจอคนอื่นก็ต้องเจอด้วยว่างั้น  ktv ทั้งโลกต้องเอาได้ว่างั้น  ก็แค่เล่ามั้ย  คืออิจฉาว่างั้น นี่มัน ktv สิงคโปร์ มีผัวจะยอมให้ไปทำต่างประเทศเป็นเดือนๆมั้ย  อยู่ไทยสิบวันอยู่ต่างประเทศสองเดือนมีผัวได้มั้ย ไม่ใช่อโกโก้พัฒพงษ์  น้องเค้าไม่ต้องบอกก็ได้และผมก็ไม่ได้ถาม  ที่เที่ยวทุกวันศุกร์นี่แถวพัฒพงหรือว่าไง  ktv ทั้งโลกต้องเหมือนกันหมดหรือไง  จบนะ

ผมแนะนำให้คนเที่ยวทุกแนว  Black Caviar  ก็อาบอบนวดไม่เห็นมาบ่นแบบนี้เลย  ถ้าผมไม่มารีวิวจะรู้จักกันมั้ย

ถ้าอะไรที่ไม่เคยเจอก็อย่าคิดว่าคนอื่นต้องไม่เจอด้วย

ถ้าเกลียดกันมากก็ไม่ตัองเสือกเข้ามาอ่าน   เห็นกระทู้มันเงียบๆก็แค่ตั้ง  ดีกว่าวันๆด่าแต่คนอื่นแต่ไม่เคยทำประโยชน์ให้ใครเลย

ย้ำถ้าเกลียดกันมากก็แค่ไม่ต้องอ่าน

คือไม่ได้มาอวด  แต่มาตอกย้ำพวกที่คอยมาอิจฉาผม
เคยขึ้นคอนโดน้องที่เค้าไม่เคยให้ใครขึ้นมั้ย  ผมขึ้นมาสี่่คนแล้ว  เดี๋ยวก็มาบอกอีกว่าไม่เชื่อว่าไม่เคยมีใครขึ้น อะไรที่ไม่เคยเจอใครหน้าไหนก็ต้องไม่เจอ   จะให้บอกชื่อตรงนี้เลยมั้ยแล้วจะอึ้ง  ผมเคยผ่านทุกเหตุการในวงการนี้มาแล้ว  ผมผ่านทุกอย่างมากกว่าคุณ  อย่าคิดว่าคนอื่นต้องเจอสิ่งไม่ดีเหมือนคุณ  ที่ผมโพสคอยเตือนคนอื่นมีใครเคยตั้งกระทู้แบบนี้มั้ย  fiwfan ใครๆก็เข้าไปดู มันไม่ใช่เว็ปแปลกอะไรเลย  แล้วผมก็ไม่ได้แนะนำว่าให้ไปดูค่ายไหน YD ก็ปิดไปแล้ว แค่บางคนอาจจะยังไม่รู้ว่าเปลี่ยนชื่อเว็ป  มันไปสะกิดต่อมอิจฉาคุณมากหรือไง

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
 :048: :048:

ขอบคุณสำหรับข้อมูลของทุกท่าน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
แล้วใครใช้ให้คุณอ่าน

เดี๋ยวก่อนนะ อะไรที่คุณเจอคนอื่นก็ต้องเจอด้วยว่างั้น  ktv ทั้งโลกต้องเอาได้ว่างั้น  ก็แค่เล่ามั้ย  คืออิจฉาว่างั้น นี่มัน ktv สิงคโปร์ มีผัวจะยอมให้ไปทำต่างประเทศเป็นเดือนๆมั้ย  อยู่ไทยสิบวันอยู่ต่างประเทศสองเดือนมีผัวได้มั้ย ไม่ใช่อโกโก้พัฒพงษ์  น้องเค้าไม่ต้องบอกก็ได้และผมก็ไม่ได้ถาม  ที่เที่ยวทุกวันศุกร์นี่แถวพัฒพงหรือว่าไง  ktv ทั้งโลกต้องเหมือนกันหมดหรือไง  จบนะ

ผมแนะนำให้คนเที่ยวทุกแนว  Black Caviar  ก็อาบอบนวดไม่เห็นมาบ่นแบบนี้เลย  ถ้าผมไม่มารีวิวจะรู้จักกันมั้ย

ถ้าอะไรที่ไม่เคยเจอก็อย่าคิดว่าคนอื่นต้องไม่เจอด้วย

ถ้าเกลียดกันมากก็ไม่ตัองเสือกเข้ามาอ่าน   เห็นกระทู้มันเงียบๆก็แค่ตั้ง  ดีกว่าวันๆด่าแต่คนอื่นแต่ไม่เคยทำประโยชน์ให้ใครเลย

ย้ำถ้าเกลียดกันมากก็แค่ไม่ต้องอ่าน

คือไม่ได้มาอวด  แต่มาตอกย้ำพวกที่คอยมาอิจฉาผม
เคยขึ้นคอนโดน้องที่เค้าไม่เคยให้ใครขึ้นมั้ย  ผมขึ้นมาสี่่คนแล้ว  เดี๋ยวก็มาบอกอีกว่าไม่เชื่อว่าไม่เคยมีใครขึ้น อะไรที่ไม่เคยเจอใครหน้าไหนก็ต้องไม่เจอ   จะให้บอกชื่อตรงนี้เลยมั้ยแล้วจะอึ้ง  ผมเคยผ่านทุกเหตุการในวงการนี้มาแล้ว  ผมผ่านทุกอย่างมากกว่าคุณ  อย่าคิดว่าคนอื่นต้องเจอสิ่งไม่ดีเหมือนคุณ  ที่ผมโพสคอยเตือนคนอื่นมีใครเคยตั้งกระทู้แบบนี้มั้ย  fiwfan ใครๆก็เข้าไปดู มันไม่ใช่เว็ปแปลกอะไรเลย  แล้วผมก็ไม่ได้แนะนำว่าให้ไปดูค่ายไหน YD ก็ปิดไปแล้ว แค่บางคนอาจจะยังไม่รู้ว่าเปลี่ยนชื่อเว็ป  มันไปสะกิดต่อมอิจฉาคุณมากหรือไง

.. มันไปสะกิดต่อมอิจฉาคุณมากหรือไง..  ถถถถถ คุณ ผมนี่นะจอิจฉาคุณ  ปี2ปีบอกจะลาวงการ แป๊บๆโดนเดกเท ก็มาด่าเด็ก

ผมพูดถึงเรื่องมารยาทครับ   สติ วัยวุฒิก็น่าจะพอมีใกล้ๆจะ50 แล้วก็น่าจะคิดได้  WEB เที่ยวผู้หญิง  ทำมาโพส จะอวดโลกเหรอว่า FF เปลี่ยน URL ว่าท่าน เท่ห์ก่อน รู้ก่อนงี้เหรอ

ตลก มารยาทควรมี ทีตัวเองไปสอนคนอื่นไม่จำ อย่าคิดว่าตัวเองเที่ยวเยอะแล้วจะกดคนอื่นได้  หลายคนขี้เกียจมาทะเลาะกับคุณคับ  แต่สิ่งที่คุณทำมันไม่มีมารยาท

* ที่เที่ยวทุกวันศุกร์นี่แถวพัฒพงหรือว่าไง  ktv ทั้งโลกต้องเหมือนกันหมดหรือไง *
ผมเที่ยวหมดแหละ ตั้งแต่หลักพัน / หมื่น / แสน   ของถูกไม่ใช่ว่าจะดี ร้านแพง ท้องลายก็มี
อย่าดูถูก สถานที่ และเหมารวม คุณไม่ได้เปนจุดศูนย์กลางโลก  ถ้าบอก KTV ต้องเหมือนกันทั้งโลก
ถามต่อ http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1210651.msg3634324#msg3634324

..เท่าที่อ่านดูกระทู้ในพันทิป  ทั้งหมดคือคิดไปเองทั้งนั้นว่าจะมีออพชั่นเสริมนั่นนี่  นวดเฉี่ยวไปก็คิดไปเรื่อย
สรุปว่าร้านนี้เป็นร้านใหญ่พอสมควร  เค้าคงไม่อยากมาเสียค่าส่วยอีก  ถึงแม้จะแค่ระดับ 1 อาจจะไม่มีก็ได้  พวกที่สวยๆที่อยู่ได้ไม่ใช่เพราะได้ค่าออพชั่น  แต่จะมีพวกเสี่ยมีเงินเหลือใช้มาคอยทิปหนักๆหวังจะมัดใจไม่ต่างอะไรกับเที่ยวเล้าจน์
เคยมีฝรั่งมาถามผมว่าจะรู้ได้ยังไงว่าร้านไหนมีออฟชั่นเสริม  ต้องมีคำว่า พริตตีั pretty  ผมกล้ายืนยันว่าจบได้ทุกร้าน...

ผมไปผมจบได้วะ  แล้วจบได้ทำไมต้องมาอวด เงียบๆให้คนโง่ข้างนอกมาอวดรู้ดีกว่า

----

" ตั้งแต่ผมเที่ยวมาผมโคตรเกลียดคำว่าต่างกรรมต่างวาระ "  ทำไมต้องเกลียด ก็เพราะ คุณตามการบ้านเดกบางคนจูบได้  แต่ไปถึงไม่จูบ  เดกในการบ้านอมสดได้ คุณไปไม่อมสด
งานบริการก็จริง แต่คน ให้บริการก็มีจิตใจวะ  ปากเหม็น จู๋เหม็น ใครจะอยากจูบวะ  จู๋ไม่สะอาดใครจะอยาก สเปสด""

ผมเที่ยวมาก็ไม่ได้เยอะ  แต่ไม่น้อยแน่นอน  ไม่ชอบคำพูดที่มากดคนอื่นต่ำให้ตัวเองสูง

ดูซะ สลิป เวลาผมไปเที่ยว  เด่วจะหาว่าราคาผมแค่คุย
หลายคนในนี้เที่ยวเขาไม่อวด หรอก อย่าอวดเก่งเยอะจนทำให้ตัวเองดูไม่ฉลาด พ่อหนุ่มนักรัก

• *
มาๆๆ จะแถยังไง พ่อนักรัก พ่อคาสโนว่า
พ่อคน Hi class ชอบบูลี่คนอื่น  ชอบด่าเดกดูถูกเดก
มาสนุกกันหน่อย วันนี้ว่างพอดี ไม่มีอะไรทำ   :032: :032: :032: :032: