ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์งานไหลกัน เคยเจอกันมาแบบไหน ห้ามใจกันได้บ้างไหมครับ  (อ่าน 3117 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ปกติเวลาไป ผมจะตั้งเป้าไว้ว่าไม่ปล่อยใจ แค่b2b +ออฟฟชั่นจอดรถ คือพอ
แต่ปีนี้ต้นปีมา เจองานไหลจากน้องสองคน คนละร้านกันด้วย

น้องคนแรก ไม่จุ้ฟ ไม่อมด้วย แต่ชอบให้ทาสี ทาไปทามา น้องกระตุก เราก้อทาต่อไปเพลิน ด้วยที่ว่าเอ้อของดีไม่มีหมี น้องก้อเปนนักศึกษาเรียนจริงจัง ทำไปสักอีกสักพัก น้องทนไม่ไหว จับเรานั่งแล้วมานั่งทับเลย ค่าตัวอะไรไม่พูดสักกกกคำ ได้งานไหลมาแบบงงๆ แต่ก็ถือว่าได้ฟิวดีจริงๆ เพราาะน้องมีอารมณ์จริงๆ

เคสสอง น้องเพิ่งเข้าวงการ ไกลแฟนมากๆด้วย เคยจอดรถให้แล้ว วันนั้นก้อต้งใจให้น้องจอดรถให้ แต่ไม่รึ้ยังไง น้องเดินไปปิดไฟ แล้วนัวๆกันปกติ แปปเดียวหัวมุดเข้าไปน้องบอกทนไม่ไหวอยากมาก ไม่มีที่ลง นู๋ยอมพี่แล้ว 555 พูดเองเอ๋อเแงโหมดดดด เงินทองบอกว่าพี่นู๋ขอพันเดียสพี่ทำนู๋เถอะ เท่านั้นแหละโหลดถุงจัดกันเตียงแทบหัก

ถือเปนช่วงเวลาแปลกๆที่ได้งานไหลมาแบบ งงๆๆ แต่ก้อได้ฟิวดี

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ปกติเวลาไป ผมจะตั้งเป้าไว้ว่าไม่ปล่อยใจ แค่b2b +ออฟฟชั่นจอดรถ คือพอ
แต่ปีนี้ต้นปีมา เจองานไหลจากน้องสองคน คนละร้านกันด้วย

น้องคนแรก ไม่จุ้ฟ ไม่อมด้วย แต่ชอบให้ทาสี ทาไปทามา น้องกระตุก เราก้อทาต่อไปเพลิน ด้วยที่ว่าเอ้อของดีไม่มีหมี น้องก้อเปนนักศึกษาเรียนจริงจัง ทำไปสักอีกสักพัก น้องทนไม่ไหว จับเรานั่งแล้วมานั่งทับเลย ค่าตัวอะไรไม่พูดสักกกกคำ ได้งานไหลมาแบบงงๆ แต่ก็ถือว่าได้ฟิวดีจริงๆ เพราาะน้องมีอารมณ์จริงๆ

เคสสอง น้องเพิ่งเข้าวงการ ไกลแฟนมากๆด้วย เคยจอดรถให้แล้ว วันนั้นก้อต้งใจให้น้องจอดรถให้ แต่ไม่รึ้ยังไง น้องเดินไปปิดไฟ แล้วนัวๆกันปกติ แปปเดียวหัวมุดเข้าไปน้องบอกทนไม่ไหวอยากมาก ไม่มีที่ลง นู๋ยอมพี่แล้ว 555 พูดเองเอ๋อเแงโหมดดดด เงินทองบอกว่าพี่นู๋ขอพันเดียสพี่ทำนู๋เถอะ เท่านั้นแหละโหลดถุงจัดกันเตียงแทบหัก

ถือเปนช่วงเวลาแปลกๆที่ได้งานไหลมาแบบ งงๆๆ แต่ก้อได้ฟิวดี
น่าจะเคยกันหมดครับ ผมเองก็เคยไหลหลายครั้ง ส่วนใหญ่เป็นจูบกันแล้วช่วงล่างบดกัน แล้วน้องกอดแน่นผละไม่ได้แล้วผลุบครับ แต่ก็มีน้องทำ wot จำลองแล้วน้องใส่เข้าไปเองบ้างครับ

ออฟไลน์ toojula

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

รบกวนขอพิกัดร้านได้มั้ยครับ ผมเทีี่ยวมา3ปี ไม่ค่อยเจอเเนวงานไหลเลย

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ผมเคยเจอเคสที่สองครับ น้องขอจบแค่ 1 เทา ทำ B2B อยู่ดีๆแล้วมาขอจบให้ส่วนลดเพราะอยากลองของ  (ก่อนมีแฟน) :037:

เมื่อไม่นานมีน้องขอจบไม่ให้ส่วนลดแต่เพิ่ม option ฟรี ให้คือ car park และ off road ได้ทั้ง 3 รู แต่เราปฏิเสธไปเพราะรักแฟน นับรวมเป็นงานไหลเปล่าเพราะไม่ได้ทำ น้องแค่เสนอ พี่ๆคนอื่นคงจัดไปแล้ว (อย่าว่าผมว่าโง่แล้วกัน 555)  :002:

ถ้าพี่ยอมเ*ดหนู หนูยอมให้พี่เ*ดที่ตูดหนูและแตกคาปากหนู  :038:

ไหลอย่างไร ก็อย่าลืมป้องกันด้วยนะครับ ไม่นั้นอาจเครียดยาวได้  :012:

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
จริงฮะ ต่างกรรมต่างวาระ ผมเองไม่เคยได้งานไหลนะ แต่อยู่ๆได้สะงั้น สงสัยน้องจัชอบคนแก่555

ออฟไลน์ sumryi

• first year.
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ผมเคยเจอเคสที่สองครับ น้องขอจบแค่ 1 เทา ทำ B2B อยู่ดีๆแล้วมาขอจบให้ส่วนลดเพราะอยากลองของ  (ก่อนมีแฟน) :037:

เมื่อไม่นานมีน้องขอจบไม่ให้ส่วนลดแต่เพิ่ม option ฟรี ให้คือ car park และ off road ได้ทั้ง 3 รู แต่เราปฏิเสธไปเพราะรักแฟน นับรวมเป็นงานไหลเปล่าเพราะไม่ได้ทำ น้องแค่เสนอ พี่ๆคนอื่นคงจัดไปแล้ว (อย่าว่าผมว่าโง่แล้วกัน 555)  :002:

ถ้าพี่ยอมเ*ดหนู หนูยอมให้พี่เ*ดที่ตูดหนูและแตกคาปากหนู  :038:

ไหลอย่างไร ก็อย่าลืมป้องกันด้วยนะครับ ไม่นั้นอาจเครียดยาวได้  :012:

อันนี้เห็นด้วยครับ ผมชอบไปแบบ b2b เพราะคิดว่าเสี่ยงโรคน้อยกว่า หลายๆท่านอาจจะสบายๆแต่ผมไม่กล้าจบจิงๆ   :048:

ออฟไลน์ pizzaplz

• *
น้องงานไหลกับเราได้ ก็ไหลกับคนอื่นได้เช่นกัน สนุกได้แต่อย่าลืมป้องกันเดี๋ยวจะเครียดระยะยาว
 :030: :006:

• *
ครับผม ยังไงก็ใข้ถุงเซฟที้สุดทั้งตัวเองและน้องและคนอื่นๆ

ออนไลน์ Mr. Popo

• *
  • Like: 2
ของผมถ้าน้องที่ประจำกัน จะไหลแบบ ไม่กดเวลาครับ จะอยู่นานแค่ไหนก็แล้วแต่เรา

แต่ส่วนมากมักจะไม่ค่อยได้อยู่นานครับ เสร็จเร็วตลอด

ออฟไลน์ Woobguy

• *
เคยแบบงานไหล 2 ครั้ง..

ครั้งแรก เด็กคาราโอเกะในโรงแรมต่างจังหวัดทางภาคอีสาน ช่วงนั้นมีไซต์งานแถวนั้น ก็ขึ้นไปเกือบทุกเดือน ตกกลางคืนก็ลงไปคาราโอเกะที่โรงแรมนั้น มีน้องๆ ที่เรียกขึ้นมาที่ห้องได้
มีคนนึง เรียกซ้ำเป็นรอบที่ 3 รอบแรกแค่น้ำเดียวจบ รอบสองน้องนอนอยู่ด้วยทั้งคืนแต่จัดไปแค่รอบเดียวเพราะกว่าจะขึ้นมาก็ดึกแล้ว รอบที่ 3 ขึ้นมาเร็ว น้องมาอาบน้ำให้ในอ่าง แล้วก็นัวกันในอ่าง นัวไปนัวมา ก็ไหลเข้าไป.. แต่จัดกันในอ่างแป็บเดียวยังไม่จบ เลยออกมาใส่เกราะจัดต่อที่เตียง คืนนั้นจัดกับน้องไป 3 รอบ วันรุ่งขึ้นเกือบตื่นไปทำงานไม่ทัน

ครั้งที่สอง ก็เกือบสิบปีแล้ว ร้านนกป. แถวๆ รัชโยธิน น้องที่เรียกขึ้นมาหน้าคล้ายน้องที่เคยฝึกงานที่ที่ทำงานเก่ามาก แบบเห็นทีแรกนึกว่าคนเดียวกัน อาบน้ำปกติ พอมานัวที่เตียง นัวไปนัวมาก็เข้าไปแบบยังไม่ใส่เกราะ... แต่ก็สักพักก็หยุดแล้วกลับมาใส่เกราะก่อนจบ