ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านฟังกี้สปาลาดปลาเค้าจำเป็นต้องจบไหม  (อ่าน 1315 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gbob2499

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านฟังกี้สปาลาดปลาเค้าจำเป็นต้องจบไหม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2024, 01:28:01 AM »
ร้านฟังกี้สปาจำเป็นต้องเปิดคอร์สจบไหมครับผมอ่านการบ้านแต่ละคนจบทุกคนเลย มีบอดี้อย่างเดียวไหมครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ร้านฟังกี้สปาลาดปลาเค้าจำเป็นต้องจบไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2024, 10:19:21 AM »
มีคอร์ส บอดี้ ครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Mr.johnsmith

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ร้านฟังกี้สปาลาดปลาเค้าจำเป็นต้องจบไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2024, 09:51:47 PM »
ไม่จำเป็นครับผม PR จะแจ้งเลยว่า b2b เท่าไหร่ จบเท่าไหร่สำหรับคนนี้

บางทีก็อาจจะเริ่มที่ b2b ถ้าไหลก็ดีลกับน้องต่อเพื่อขอจบได้ครับ