ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวงานเพื่อนเที่ยวเต็มรูปแบบ กินข้าว ดูหนัง เดินห้่าง 5 ชั่วโมง  (อ่าน 2688 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
No sponsor  เล่นจริงจ่ายจริง

ผมไม่ขอบอกว่าโมไหนนะ ไม่ต้องมาถาม แค่อยากจะบอกว่างานเพื่อนเที่ยวมีรายละเอียดยังไงบ้าง

นัดไว้วันศุกร์  เห็นรูปเคยประกวดคัพอีด้วย  ตรงปกหรือเปล่าคงต้องลุ้นเอา แล้วจะมาเล่าอย่างละเอียดเลย 

บอกไว้ก่อนวลาผมเที่ยวผมไม่เคยเที่ยวเกินความจำเป็น  งานจบงานนอกไม่เคยแบบสามหมื่นห้าหมื่น เพียงเรียนมหาลัยรัฐมีบัตรโชว์ด้วยแค่นี้เลยสามสี่หมื่น เอาแล้วบินได้หรือเปล่า  บอกเลยงานนี้ 5000 โมเอาไป 1000 ถึงตัวน้อง 4000

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
เดินห้าง กินข้าวดูหนัง มันเป็นกิจกรรมที่ทำคนเดียวได้ จะต้องไปเสียเงินเพื่อ???

ถ้าปลายทางเป็นเอากัน ก็ตัดกิจกรรมเหล่านั้นไปเถอะ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
การเข้ามารีวิวแบบนี้ ผมไม่ค่อยแน่ใจว่า

มันเหมาะสมไหม  ในเวปนวดกระปู๋ แบบนี้

เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2

ออนไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เกี่ยวกะไรกับกระปู๋คลับ?

กระทู้ขยะๆอีกอัน

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
พี่แก น่าจะชอบให้คนด่า
โพสต์เรียกแขกเก่ง
มันไม่เป็นสาระและไม่มีคนถามเลยครับผม

คนอยากจ้างเที่ยวเค้ามีบอร์ดเฉพาะ ไปตั้งกระทุ้บอร์ดนั้นดีไหมครับ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ตอบได้ตรงดี  :012: :012: