ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Yes,แน่นอน เสียวใต้น้ำ มิชชั่น สุดขอบฟ้า"เบาๆนะนู๋ เดี๋ยวน้ำกะฉอก"ปลาUNSEEN Xสุด  (อ่าน 14294 ครั้ง)

ออฟไลน์ ggg1111

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1
รอติดตาม และขอบคุณ uncen ล่วงหน้านะครับผม  :81:

ออฟไลน์ tora

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
งานครบ3ประการไหมครับท่าน?
ขอที่หนีบ ด้วยครับ

ออฟไลน์ changbon

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ jef70

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอลายแทงด้วยครับ

ออฟไลน์ thanakakung9

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
ตามๆครับพี่ รอบบนี้ขอ uncen หลังไมค์หน่อยนะครับ
ตามไปชิมแก้มบุ๋ม น้องน่ารัก ฟิวดีเลยครับ เด่วตามๆอีกคนครับ

ยินดีด้วยครับ ที่ตามไปกินของอร่อยและมีทอน :88: :89:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
บรรยากาศ ห้องนวดเป็นใจ เราสองคนอยู่ในน้ำอุ่น

น้องไม่ถือตัว ทำงานเต็มที่ มาถูสบู่ถู ลูบไล้ไปทั่ว

เอามือไปทักทายSODAน้อย แววตาที่มองมา
ทำให้ผมไม่อยากอาบต่อ อยากขึ้นไปจัดเสียบนเตียงเลย
:009:

ออฟไลน์ Tabuadee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผมขอด้วยครับพี่ SODA ขอให้ได้บุญนะครับพี่

• *
เธอเข้ามาใกล้ นั่งหันหน้าให้ผม

เอามือยกขาผมขึ้นมาซ้อนบนตักเธอ

แล้วเธอสงสายตาอีกคร้้ง ค่อยๆก้มลงทักทาย

กับน้องชายผม ที่แข็งเต็มที่จาก ฝ่ามือเธอ
:87: :88:

• *

ลิ้นเธอพริ้วมาก เลียอยู่ดีๆ ก็ทำผมเสียวว๊าฟ :009:

เธอกดปากลงไป มิดด้ามเลย คอยๆ ดึงขึ้นดึงลง

เสียวมากๆ ทำซ้ำๆ จนสาสมแก่ใจเธอ

แล้วก็เปลี่ยนมาหันหลังให้ ใช้น้องสาวเธอ
มาถูไถกับน้องชายผม ใต้น้ำตอนนี้ มีการทักทายกัน :015:
จนน้ำกระเพื่อม ไอหย่า เจอท่านี้เข้าไป สาหร่ายห่อใส้กรอก อู้ยยยยยยยย
:038: