ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านน้องสวยๆ ทรงสาวสยามหน่อยครับ  (อ่าน 2348 ครั้ง)

ออฟไลน์ Windu69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆแนะนำร้านที่มีน้องๆสาวสวย ดูดี ดูแพง ประมาณสาวสยามให้หน่อยครับ ปกติไปร้านแล้วเจอแต่ไม่ค่อยตรงปก บอกว่า นศ แต่น่าจะจบมาแล้วประมาณ 5 ปี :004:
ขอบคุณล่วงหน้าครับ เรื่องงบไม่เกี่ยงครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: แนะนำร้านน้องสวยๆ ทรงสาวสยามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2024, 12:37:25 PM »
Blossom , Coffee Cute, Mild , Kitty RCA

เอาเท่านี้ก่อนนะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: แนะนำร้านน้องสวยๆ ทรงสาวสยามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2024, 01:40:45 PM »
Blossom , Coffee Cute, Mild , Kitty RCA

ที่พี่เอเลี่ยนบอกมา นศ จริงครับ แต่ระวังเจอ หน้าสวย แต่ นอนแข็งทื่อ เป็นท่อนไม้นะครับ  :91:

ออฟไลน์ Em1234

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2024, 06:39:14 PM »
ก็ไปร้านที่ตามกระทู้ข้างบนแนะนำ

เสริมตรงที่เราเข้าไปบอกพีอาร์เลยว่าเราต้องการงานแบบไหน สายรุกเอง สายรับ หรือสายผสม เค้าจะได้แนะนำน้องถูกคนที่เราต้องการ

เรื่องงานเอาจริงนะในวงการนี้ ต่างกรรมต่างวาระ

ผมอ่านการบ้านบอกน้องคนนี้ดี อีกวันมีการบ้านอีกฉบับบอกน้องคนนี้ไม่ดี

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2024, 07:45:34 PM »

กราบขอบคุณครับท่าน ถ้ามีอีกยินดีนะครับบ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2024, 07:46:35 PM »
ที่พี่เอเลี่ยนบอกมา นศ จริงครับ แต่ระวังเจอ หน้าสวย แต่ นอนแข็งทื่อ เป็นท่อนไม้นะครับ  :91:

ได้ครับ เดี๋ยวผมไปลองนะครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2024, 07:47:50 PM »
ก็ไปร้านที่ตามกระทู้ข้างบนแนะนำ

เสริมตรงที่เราเข้าไปบอกพีอาร์เลยว่าเราต้องการงานแบบไหน สายรุกเอง สายรับ หรือสายผสม เค้าจะได้แนะนำน้องถูกคนที่เราต้องการ

เรื่องงานเอาจริงนะในวงการนี้ ต่างกรรมต่างวาระ

ผมอ่านการบ้านบอกน้องคนนี้ดี อีกวันมีการบ้านอีกฉบับบอกน้องคนนี้ไม่ดี

ขอบคุณครับท่าน

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2024, 10:24:39 AM »

555 วงกามนกป นี้ มันมีหลายรูปแบบ แนวทางนะ

เน้นสวย ไม่เน้นงาน

เน้นงาน ไม่เน้นสวย

ทางสายกลาง บาลานซ์ทั้ง 2 อย่าง ก็ว่าไปกันไปตามสภาพ ตามรสนิยม ครับผม
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.