ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามคำแนะนำน้องๆที่นวดจริงจังเป็นด้วยครับ  (อ่าน 1175 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jack898

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รบกวนสอบถามพี่ๆน้องๆครับว่าพอจะมีร้าน/น้องคนไหนแนะนำมั๊ยครับ
ที่สวยหรือน่ารักแล้วนวดจริงจังเป็นด้วย
อยากหาส่วนผสมที่ลงตัวเพราะถ้านวดจริงจังน้ำหนักถึง จะออกไปทางป้าๆ หรือไม่ดูดีเท่าไหร่
เลยสงสัยว่ามันจะมีส่วนผสมแบบนี้มั๊ยครับ น้องๆร้านสปา ที่นวดจริงจังเก่งๆ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
เท่าที่ผมขึ้นงานมาเกือบ 30 คน ในรอบปี ก็แนะนำน้องกัสจัง โอลีเวียครับ คนเดียวเลย น้องคนอื่นก็นวดพอได้แต่คนนี้นวดเป็นเลยแหละเพราะทางบ้านทำอาชีพหมอนวด

สวย น่ารัก อายุยังน้อย จุกสวย เกาเหลาชามใหญ่ หุ่นหน้าแบบ ขาวเนียน แต่นมอาจจะเล็กเพราะธรรมชาติ ไม่ได้ทำมา

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ถ้าเมื่อก่อน ลลนากับเฟื่องฟ้า ร้านดิไอริสครับ
ลลนาเรียนด้านกายภาพบำบัดนักกีฬาโดยตรงนวดดีมากครับ ส่วนเฟื่องฟ้าก็ได้วิชาต่อมาจากลลนา เสียดายที่ทั้งสองคนไม่ได้ทำแล้ว
ยังคิดถึงคอสนวดอีโรติกอยู่เลย

• *
เท่าที่ผมขึ้นงานมาเกือบ 30 คน ในรอบปี ก็แนะนำน้องกัสจัง โอลีเวียครับ คนเดียวเลย น้องคนอื่นก็นวดพอได้แต่คนนี้นวดเป็นเลยแหละเพราะทางบ้านทำอาชีพหมอนวด

สวย น่ารัก อายุยังน้อย จุกสวย เกาเหลาชามใหญ่ หุ่นหน้าแบบ ขาวเนียน แต่นมอาจจะเล็กเพราะธรรมชาติ ไม่ได้ทำมา

ขอบพระคุณมากครับ แต่นอกระยะทำการไป ถ้าวันไหนมีโอกาสไปแถวนั้นจะลองตามลายแทงครับ

• *
ถ้าเมื่อก่อน ลลนากับเฟื่องฟ้า ร้านดิไอริสครับ
ลลนาเรียนด้านกายภาพบำบัดนักกีฬาโดยตรงนวดดีมากครับ ส่วนเฟื่องฟ้าก็ได้วิชาต่อมาจากลลนา เสียดายที่ทั้งสองคนไม่ได้ทำแล้ว
ยังคิดถึงคอสนวดอีโรติกอยู่เลย

อ่านแล้วเสียดายเลยครับ 🥲

ออฟไลน์ •►•►USB SPA บางนา ซ.21★086-4583768★ Open 10.00

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 42
  • พีอาร์สุดเท่ย่านบางนา
    • usbspa
รบกวนสอบถามพี่ๆน้องๆครับว่าพอจะมีร้าน/น้องคนไหนแนะนำมั๊ยครับ
ที่สวยหรือน่ารักแล้วนวดจริงจังเป็นด้วย
อยากหาส่วนผสมที่ลงตัวเพราะถ้านวดจริงจังน้ำหนักถึง จะออกไปทางป้าๆ หรือไม่ดูดีเท่าไหร่
เลยสงสัยว่ามันจะมีส่วนผสมแบบนี้มั๊ยครับ น้องๆร้านสปา ที่นวดจริงจังเก่งๆ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
ลองแวะมาทีUSB Spa ได้นะคะ