ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเพียงดาว ได้อารมณ์คุณหนู ขาวใส @ lovely Spa หทัยราษฎร์ มีนบุรี  (อ่าน 159 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ไม่ได้แวะเวียนมาสักพัก วันนี้กลับมาเยือนสักหน่อย
ดูโปรไฟล์ LINE จากทางร้าน เจอตรงสเปคหลายคนเลย
แต่สะดุดตาอยู่คนนึง เลยเลือกน้องเพียงดาว
ลุกดูคุณหนู ดูน่าทะนุถนอม ผิวขาวน่ารัก หุ่นกำลังดี
ว่าแล้วก็จัดไป
มาถึงร้านน้องก็เตรียมพร้อมรออยู่แล้วรอไม่นานครับ
พอได้เข้าห้องก็นั่งคุยกัน อัธยาศัยดีมากเป็นกันเอง
ดูทรงแล้ววันนี้ทอนแน่นอน อิอิ
ละลายพฤติกรรมกันเสร็จน้องก็นวดให้ ได้ฟิวผ่อนคลาย
ถอดเสื้อผ้า ชมเรือนร่างสักหน่อย
แจ่มอย่างที่คิดไม่มีผิดเลยครับ ผิวพรรณเนียนสะอาด
หน้าอกหน้าใจมาตรฐาน ตัวเล็กน่ารักอุ้มง่าย
พากันไปต่อที่ห้องน้ำก่อนดีกว่า
อาบน้ำก็ดีครับ สะอาดทุกซอกทุกมุม มีบิ้วในห้องน้ำกันหน่อย
ตัดภาพมาที่เตียง น้องดูแลดีมาก ไม่ห่วงตัว
เป็นแนวหวานๆ ได้ฟิวลูกคุณหนูเลยครับ
Gf แบบมาเต็ม ถือว่าหายคิดถึงที่ไม่ได้กลับมานาน
มีโอกาสจะแวะไปซ้ำน้องอีกแน่นอนครับ
ใครที่ชอบฟิวส์ลูกคุณหนูตัวเล็ก น่ารัก ดูแลดี
แนะนำเลยครับน้องเพียงดาว ประทับใจแน่นอนครับ
ขอบคุณโปรโมชั่นดีๆจากร้านที่ยังมีให้เสมอ
มีโอกาสจะกลับไปใช้บริการแน่นอนครับ