ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องใหม่ ดัชชี่ @ Lovely Spa  (อ่าน 109 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องใหม่ ดัชชี่ @ Lovely Spa
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2024, 01:57:59 PM »
 มีน้องมาให้ จะไม่ลองไปดูงาน ก็ไม่ได้  :026: จองสิครับ ข้ามวันกันเลยทีเดียว หน้าตาก็ไม่เคยเห็น รู้แต่ว่าใหม่ งานเอาใจ แค่นั้น ผมก็จองแล้วครับ ไปถึงที่ร้านก่อนเวลสานิดหน่อย กลัวน้องรอ เพราะรอบจองน้องมีต่อ น้องมาที่ร้าน ผมขึ้นไปรอที่ห้องแล้ว แว๊ปแรกที่เห็น เรียบร้อยมากๆ ตัวเล็ก ผิวไม่ขาวมาก แต่เนียนสุดๆ ดูแลตัวเองดีครับ  :002: งานอาบน้ำ ธรรมดา น่าจะเพราะใหม่อยู่ แต่ไม่ขาดตกบกพร่อง อะไร  งานบิ้วอันนี้ ใหม่แต่น้อง ตั้งใจมากๆ เสียวเอาเรื่องเลยคนนี้ ซักพักก็ให้น้องทำงาน ปิดเกมส์ไปครับ น้องจะเงียบๆ แต่ชวนน้องคุยก็ ไหลไปได้นะครับ