ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบหน้าหมวยนมสวยฟิวแฟนงานครบแนะนำ น้อง734 @ฟังกี้สปา  (อ่าน 238 ครั้ง)

ออฟไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
นัดน้องล่วงหน้าไว้ 1 วัน นานๆน้องจะเข้าร้านทีต้องนัดล่วงหน้าถึงวันนัดเวลา 12:00 น จ่ายเงินเสร็จก็พาน้องลงไปที่ห้องทันที

อาบน้ำเสร็จ ให้น้องใส่ชุดนศ. แล้วมานั่งคุยกันสักพักผมก็เริ่มนัวน้องทันที เริ่มจากการจูบก่อนน้องก็จูบรับดีครับ จูบเสร็จก็ใส่ซอกคอลงมาเรื่อยๆจนถึงหน้าอก34 ปานใหญ่จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยกำลังดี แถมแน่นด้วย ดูดเพลินเลยครับผมใช้ที่เนินอกอยู่สักพักมือก็อ้อมไปถอดซิปกระโปรงน้องค่อยๆรูดลงมาแล้วปลดยกทรงออกทำให้หน้าอกคู่งานชูชันเต็มหน้าเลยผมใช้หน้าอกน้องอย่างมันใส่ไปดูดนมไปหัวนมน้องจุกสวยครับดูดมันมากดูดนมน้องอยู่นานมือก็ล้วงลงไปใต้กระโปรงน้องน้องเริ่มแฉะแล้วผมก็เริ่มจัดการทาสีน้องทันทีทาสีอยู่สักพักน้องเริ่มร้องฟิวส์ได้อารมณ์ผมก็เริ่มจัดการน้องน้องตามใจมากครับจัดท่าไหนก็ได้ไม่มีบ่นฟิวส์เด็กฟิวแฟนมาเต็มเลยครับเหมือนคนแก่กำลังจะเอาเด็กอย่างนั้นเลยได้อารมณ์มากครับสักพักผมนัวน้องอยู่นาน นมใหญ่อย่างนี้ต้องจัดท่าร่องนมเด็ดสุดครับว่าแล้วก็จัดการว่างระหว่างร่องอกคู่สวยน้องก็บีบเข้าหากันผมซอยอยู่สักพักจนเสร็จคาร่องคู่งามคู่นั้นของน้อง

มันมากครับน้องงานดีมากหน้าตาสวยหมวยคมให้ 10 เต็ม 10 ไป
หอยน้องก็โหนกนูนสะอาดมากครับไม่มีกลิ่น

ก็ฝากน้องรหัส 734 ด้วยนะครับ