ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เบบี้ @ กินรี  (อ่าน 253 ครั้ง)

ออฟไลน์ WPC2014

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
เบบี้ @ กินรี
« เมื่อ: เมษายน 17, 2024, 04:04:49 PM »

วันนี้พอมีเวลา ทักพีอาร์ แวะร้านกินรี ซักหน่อย ค่ำวันนี้มีใครว่างบ้าง
ได้มา 4-5รายชื่อ มีทั้งขึ้นแล้ว และยังไม่ได้ขึ้น มีน้องเบบี้ อยู่ในนั้นด้วย  :048:
เอาคนนี้แล้วกัน ตอบรับพีอาร์ ขอเป็น “น้องเบบี้” ดูแลหน่อยแล้วกันวันนี้
ถึงร้านตามเวลานัดหมาย เข้าร้านมารอ อ้าว...เปลี่ยนพีอาร์อีกแล้ว 555
พีอาร์ร้านนี้ เปลี่ยนบ่อยกว่าน้องในร้านซะอีก 5555   :034:
PR: จองน้องไว้ไม ค่ะ
เรา: น้องเบบี้ ครับ   :82:
PR: รอซักครู่ นะค่ะ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Re: เบบี้ @ กินรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2024, 04:15:41 PM »
          ระหว่างนั่งรอ คุยกับพีอาร์ไปพลางๆ น้องเบบี้ เดินออกมาจากหลังร้าน
เพื่อไปรับของจากไรเดอร์ ตัวเล็กสเปคผมเลยครับ  :84: น้องขาวระดับหนึ่ง ครับ
เรามาลุ้นงานกันต่อครับ น้องรับของไปเก็บเสร็จ ก็ออกมารับทันที่
ไอ้เราก็ว่าง่าย เดินตามน้องขึ้นห้อง ต้อย ต้อย...  :88:
น้องพึ่งมาทำร้านแบบนี้ครับ แต่ก็ไม่ได้ดูขัดเขินอะไร พูดจาเป็นกันเอง
ละลายพฤติกรรมง่ายดีครับ เข้าห้องน้องเปิดเพลงจากมือถือ   :90: ดูผ่อนคลาย ครับ
ชวนอาบน้ำ ลอกคลายออกมา ข้างในขาวมากครับ น้องยังบอกว่านี้หมองๆ ไปหน่อย
หน้าอกหน้าใจ  :81:  มีให้เชยชมครับ งานอาบน้ำ ทำความสะอาดทุกซอก ทุกมุม
ไม่มีอะไรมากกว่าอาบน้ำ หรือเราไม่ได้ขอ ก็ไม่รู้

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2024, 04:22:28 PM »
         เสร็จแล้วมาต่อที่เตียง น้องเบบี้ นวดขา ไล่ขึ้นมาหาไข่ จากนั้นน้องก็บ๊วบ น้องชายเข้าไป
  ริมฝีปากเม้มน้องชายเน้น  :032: สลับกับเลียไข่ ได้อารมณ์มากครับจังหวะนี้ น้องเบบี้ขยับขึ้นสูงมา
ดูดที่หัวนม เม้มออกแรงกัด สะดุ้งครับ น้องหัวเราะ ขี้เล่นเอาการครับคนนี้  :038:
  ถึงตาผมสำรวจบ้าง  :87: ลากลิ้นไปตามฐานนม แล้ววนที่หัวจุก เสียงคลางมา ไม่ขาดระยะ
มือก็สำรวจไปยังเป้าหมาย แฉะครับแฉะธรรมชาติ เปลี่ยนจากมือลองเป็น “ลิ้น”
ที่นี้ดิ้นพลาดพลาด  :87: เลยครับ จับยกขาทั้ง2ข้างขึ้นสูง จะได้เห็นที่หมายชัดๆ
ปาดลิ้นจากล้างขึ้นบน ยิ่งดิ้นหนัก  :034:

ออนไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 04:44:26 PM »
ขอบคุณพี่มากจ้า แวะมาใช้บริการน้องๆอีกนะคะ

ส่งการบ้านน้องงวดนี้  ถึงสามารถใช้ส่วนลดได้ในครั้งถัดไปนะคะ

🎯 ที่อยู่ร้านกินรีสปา 🎯

💖🥰 สอบถามเพิ่มเติม💖🥰
แอดไลน์ @361rgjmi (มีแอด)
โทร 089 - 664 2624

💎💎💎💎💎💎💎💎

💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏