ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 23 พค. ลองเด็กน้อย น่ารัก เค เอฟ ซี ที่สายสอง งานบอกเลยว่า....  (อ่าน 746 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 57
เมื่อวานนี้ครับ พีอาร์เจ้าประจำโพสต์ ลงกลุ่มรัวๆ

ว่าน้องยังไม่มีรอบ
ทักไปถามได้ความว่า มีแต่ลูกค้าถามหาเปาโล... แน่ล่ะ น้องน่ารักงานดีขนาดนั้น

เลยจัดการลองประเดิมน้องสักหน่อย
1.KFC เป็นสาวน้อยร่างเล็ก ไม่สัก อกแท้สวย หน้าตาสวยแบบ สายฝ.นิดนึง ผิวสองสี เนื้อตัวดีมาก ข้างล่สงเกาเหลา
2.งานอาบน้ำำ สะอาดแบบเก้เก้ กังกัง แต่ก็ยังจัด หน้าถูหลัง หลังถูหน้ามาให้
3.งานนัว มือดี ปากแจ่ม จอดรถได้ ไม่มันนี่ทอล์ค
4.ฟิลร่วมยังดูเด็ก ไม่อ้อนมาก แต่หัวอ่อน บอกอะไรจัดมาหมด ท่าที่ไม่คิดว่าจะได้ทำก็ได้ลองทำกับคนนี้
5.สำหรับสายเด็ก สายใหม่ คนนี้ต้องรีบด่วน น้องหาเงินเรียน ได้ครบ อาจหายได้ ให้ไวนะทุกคน

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
สุดจริงครับพี่น้อง

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *

• *
สุดจริงครับพี่น้อง

กลิ่นเด็ก มันเป็นแบบนี้นี่เองฮะ

ออฟไลน์ tamy2975

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอวาร์ปเข้ากลุ่มหน่อยครับ

• *
ขอวาร์ปเข้ากลุ่มหน่อยครับ
กลุ่มไหนครับ?

ถ้ากลุ่มร้าน ร้านนี้เค้าแบ่งระดับตามจำนวนรอบครับ ผมยังอยู่เลเวลสี่อยู่เลย ยังใช้บริการไม่ถึง80รอบ