ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงฝนตก มาจัดน้องสายบิ้วนัวร์ๆ งานเด็ดๆ ซะหน่อย ร้าน Fin Club สาย4 + ปาลับ  (อ่าน 451 ครั้ง)

ออฟไลน์ MRLee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ช่วงหัวค่ำมามีอารมณ์ได้ที่ แวะจิบเบาหน่อยๆ เลยแวะเข้า สาย4 Fin Club

เจอพีอาแนะนำให้เลยขอจัดตัวเเรงงานนวดคลายเส้นแบบแนบเนื้อฟิวไหลๆแจ่มๆหน่อย พีอาแนะนำ
น้อง 🔥เหมยลี่🔥 ไม่นานนัก พีอาเรียกเข้าเรือนหอ เจอน้องเหมยลี่มารับหน้าบรรได เข้าห้องหอ น้องเหมยลี่มถอดเกร็ดออก
ให้ผมนอนคว่ำหน้าลงน้ำเทน้ำมันให้ทั่วตัวและน้องก็บรรเลงให้ตัวเลื่อยคดกันพันเหมือนปลาไหลถูทุกซอกทุกมุม
สเปย์ระฆัง2ลูกยันด้านหลัง บอกเลยจังหว่ะนี้เกือบเสร็จฟินจัดๆ พึ่งเคยเจองานเด็ดแนวหนังเอวาญี่ปุ่นแบบนี้
น้องใช้ไฟคู่หน้าอันใหญ่สบึ้มห่อกล้วยนวดน้องให้ตัวผมแทบละลายเลยจังหว่ะนี้กลั้นไม่อยู่เสร็จแบบกั๊กไม่อยู่ไปรอบ
น้องนวดคลึงต่อผมจัดชุดสองต่อให้น้องเพิ่ม น้องสเปย์ให้มิดโคนปั้นจนผมขึ้นน้องหยิบซีดีมาใส่แล้วขึ้นบรรเลงเล่นเองต่อ
ขย่มไวมากเอวดีจัดจ้านผมพลิกตัวเปลี่ยนท่าด็อกกี้ไม้ตายลับจนเสร็จ น้องพาไปอาบน้ำแล้วคลายเส้นให้เล็กน้อย
น้องส่งถึงหน้าประตู
ปล.รอบนี้ผมประทับใจมากกับงานของน้องเขาไว้รอบหน้าต้องไปจัดอีกแน่นอน 👍🏻👍🏻🔥.

งานบริการ 10/10 ดีเกินคาด
บรรยากาศ ดี 9.5/10
การต้อนรับดีไม่กดดันลูกค้า 9/10

ออฟไลน์ manu31

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
สอบถามค่าสินสอดครับ