ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรงนี้สิใช่เลย!! น้องปีใหม่ ร้านเซฟงานบันเทิงแบบนี้ไปแอบยุที่ไหนมาเนี่ยะ ปาเพียบ  (อ่าน 6114 ครั้ง)

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 177

เปนยังไงคับ สำหรับสาวคนนี้ คนที่ผมกำลังจะมาเล่าประสบกามที่เจอมา

สาวคนนี้ เปนเดกที่ หุ่นน่า หวดสุดๆๆ อีก 1 คน

สีผิวน้ำผึ้ง เนียนๆ ไปทั้งตัว

ร่างกาย บอบบาง หุ่นทรง นางแบบ สวดยวดด

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *

เดกคนนี้สัดส่วน เนื้อตัวรูปร่าง ช่างเย้ายวนจิต

บรรเทิงใจ ตื่นเต้นหทัยเหลือเกิน

ผมไม่รู้ว่าพลาด เจอที่คนนี้ได้ยังไง

ไฟหน้าตูมๆ 34 พอดีคำ ดูดมันส์อร่อย

• *

นี่เรยท่านี้เรย มับเข้าให้ !!!

ถูกใจเหลือเกิน ยิ่งเจอท่านี้ ยิ่งถูกใจ  :012: :012:

• *

ถูกใจมั้ย ถูกใจมั้ย จะ พี่ๆ น้องๆ

• *

อีก 1  รูป ถูกใจมั้ยๆๆๆ คับทุกท่าน

มุมนี้ มองยังไงก้อไม่เบื่อ

• *

งานฟินๆๆคับ  อาบน้ำในห้องน้ำเดกคนนี้คอยบิ้ว คอยลูบไล่ตามตัว

เล่นเอา เกือบเสร็จในห้องน้ำ มันช่างเพลินเหลือเกิน

อะไรมันจะสุขได้ขนาดนี้ สาวสวยหุ่นดียุตรงหน้า

คอยลุบไล้ ยืนชำระทั่วกายา ของผม

มันฟินซะเหลือเกิน เพลินจิงๆๆๆ

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6

• *

เธอคอย บิ้วประโลม สาวสวยคนนี้ ไม่ธรรมดา

พกฝีมือความเสียว สยิวมาให้เตมๆ รู้สึกว่าตอนแรกเธอจะเปนคนเงียบๆ

แต่ฝีมทือนวดไม่ธรรมดา ลีลาตวัดลิ้น เอาค** ตั้งไม่ลง ไม่ล้มเรย

น้องเริ่มบิ้วๆไปมา โหลด CD ร้องเพลงไปสัก พัก ผมแทบไม่ทันตั้งตัว

เเตกเป๊ะ คาร์ปากแบบเปื่อยๆๆ ไปเรยครับ

ขาสั้นไปเลย งงมาก โดน ดูดเพิลนจนเสด

น้องพาไปล้างตัว กลับมามีเวลาเหลือ เกือบ20 นาที

เลยนั่งคุยกันสักพัก น้องเลย นวดหลังให้ผมจนหลับได้เปนตื่น

เพลินจิงๆ คับ น้องวันใหม่ ร้านเซฟเฮ้า

• *

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106