ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: " FIN " จริง ๆ ลายแทง ที่เค้าว่ากัน TOP Secret ของร้านนี้  (อ่าน 1118 ครั้ง)

ออฟไลน์ YoungDumb

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้อง จัสมิน ร้าน ว้าว ฟอร์เมน

อารมร่วม เกินบรรยาย ถือว่าดีอีกคนของร้านนี้

น่าอกกลม ๆ แน่น ๆ ประมาณ 34

หน้าตา ดูเป็นสาวสวย ลุคสาวออฟฟิศ

ค่าคอส  3000 บาท ทิป 500

ใครชอบงาน น้องอารมร่วมดี ๆ ก็ แนะนำครับ

เจลร้าน ผ่านไม่ต้องใช้เลยครับ มีมาเติมตลอด

งานตามใจ มาก ๆ เบรินได้ น้องอมก็ดี

แนะนำเลยครับ น้องจัสมิน คนนี้ ส่วนตัวเจอหน้าปุ๊บชอบ

สเป็คคนเรา ไม่เหมือนกัน ส่วนตัว ผมชอบเวลาน้อง

จัสมิน ร้องเสียวดีครับ หน้าสวย ๆ แบบนี้ ใส่เต็มครับ

ออฟไลน์ YoungDumb

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: " FIN " จริง ๆ ลายแทง ที่เค้าว่ากัน TOP Secret ของร้านนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 05:21:06 PM »
ถามในกระทู้นี้แล้วกัน พอดีผมคิดถึงน้อง กันดั้ม

ใครเอาไปเลี้ยงแล้วครับ น้องหายไปเลย ชอบมากสำหรับน้องคนนี้

อารมร่วมดี ๆ ของร้านนี้อีกคนเลยครับ น่าอกแท้

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: " FIN " จริง ๆ ลายแทง ที่เค้าว่ากัน TOP Secret ของร้านนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 09:15:40 AM »
 :032: