ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมากินขนมผิงทาวนอินทาวน์:::::@lollipop plus  (อ่าน 8315 ครั้ง)

ออฟไลน์ k4844k

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
แวะมากินขนมผิงทาวนอินทาวน์:::::@lollipop plus
« เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 05:44:49 PM »
 :82: :82:เห็นแวปๆตั้งแต่รอบที่แล้วที่มาขึ้นน้องแป้งหวานไป. นี่แหละเป้าหมายต่อไปของเรา   หน้าตาน่ารัก  สูงขาว.  ถูกใจเบย แต่ยังมีลังเล อีกเป้าหมายนิดๆไว้มาเก็บครั้งหน้าละกัน ขึ้นห้องไปบอกน้องพี่อาบน้ำมาแล้ว. น้องก้อเพิ่งอาบมาเหมือนกัน ก้อเลยนอนคุยกันสักพัก  แล้วค่อยไปล้างตัวนิดหน่อยลงมานอน รอที่เตียง หน้าอกพอดีๆ นะครับ  สะโพกเจ๋งเลย ก้นผ่านเลย เนื้อตัวผิวเนียนเลยครับลูบ ไม่มีสะดุด  เริ่มจากน้องบิ้วให้ก่อน งานน้องเบาๆนะครับ บิ้วไปเรื่อยๆ  ละเลงเจล เต็ม. หนอน ชักเพลินเลยนะน้อง. มีมาถามเสียวมั้ยพี่. เอ่อ. ที่น้องชักอยู่อะ...ครับ. งั้นพี่มาลองบิ้วหนูบ้าง. Ok จัดไป. เจอ  ผญ. หน้าตาดีๆทีไร. ทำไรไม่ค่อยถูกเลยผม. บิ้วไปได้นิดหน่อย เปลี่ยนใจและ. ถูละกันนะ. น้อง  ค่ะพี่ อย่าเข้าไปนะ okครับ. ถูไปถูมา ใส่เจลเยอะขนาดนั้น มันต้องมีพลาดกันบ้างล่ะผมว่า. ถูไปเถอะครับน้องไม่ว่า แต่อย่าลึก. เดี๋ยวน้องเค้าเสียว.  เอาเป็นว่า ทำให้พี่เสร็จหนู ยังไงก้อได้ แต่อย่าเกินลิมิต.  จบตรงไหนไม่บอกครับ.  สินน้ำใจเล็กน้อยให้น้องไปเถอะครับ น้องจะได้เต็มที่กับเพื่อนๆทุกท่าน. สรุป  งานตามใจ. เนื้อตัวเนียน. หน้าตาดี. ไม่มีงี่เง่าใส่ ราคาแบบนี้. นี่แหละที่ตามหาจากวงการนี้.  เจอกัน ฉบับหน้าครับ. มีเจ๋งๆ จะเอามาฝากอีก

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: แวะมากินขนมผิงทาวนอินทาวน์:::::@lollipop plus
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 07:53:49 PM »
 :044: