ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พริตตี้ mc นางแบบขาวเนียน หุ่นดี สูง170งานสายบู้ ลุยได้หมดทุกอย่า น้องขาแนลพีคสปา+ปลากาก  (อ่าน 9013 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสได้จัด น้องชาแนล หลังจากทำงานวุ่นๆๆพีอาทักมาบอกมีน้องมาสมัครงาน สวยขาวหุ่นดีโพดๆพี่

สูง170 เลย  รีบเคียงาน จากหนอกจอกแต่จองใว้
ช่วงบ่ายๆๆ16.00  ทำงานเสดรีบเข้าไป เพราะเห็นบอกมีน้องมาใหม่ 2คนด้วยแวะไปชมทีเดียวเลย

เข้าไป เจอลูกค้ารู้จัก ทักทายบอกมาขึ้นน้องชาแนลเหมือนกัน555. พีอาเรียกน้องใหม่ให้ดู น่ารักทั้งคู่
น้องชาแนลบอก พร้อมค่ะ. น้องเดินออกมา พระเจ้า

หุ่นx มาก ขาวจั่ว เลย สวยตรงปก. ถึงห้องน้องทักทายคุยดี กันเองบอกพี่เทียวบ่อยใหม อิอิ บอกไม่ค่อยครับ
นานที วางมือ แล้ว. น้องบอกแสดงเมื่อก่อนบ่อย. บอกมีบ้าง

น้อง บอกพร้อมเราถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำกัน ถอดเสื้อผ้าเสด น้องถอดออกมา พระเจ้า หุ่นดีมากๆ
ผมแทบอดใจไม่ใหว แต่น้องบอกใจเย็นๆๆพี่
อาบน้ำกันก่อน

น้องช่วยอวบน้ำ ให้อย่างดี ผมมองนม มองหุ่นไป
จนน้องอาบน้ำให้จนเสด ทั้งล้วงทั้งถู ให้สะอาดละเอียดหยิบ อาบเสด น้องเช็ดตัวให้.
ก่อนผมมานอนรอ

น้องอาบน้ำเสด มานั้งข้างๆๆบอกนวดใมพี่
ผมบอกไม่ต้องนวดครับ น้องบอกจริงนะหนูสายบู้ลุยเลยนะ

น้อง จัดการมานัวชะเต็มที ทั้งตัวผม ต้องบอกว่าน้องสายบู้จริง นัว. ทั้งนัวทั้งเลีย ไปชะทั่วตัวผม จนผมไม่ใหว. บอกขอพี่นัวบ้างน้องบอกได้เลยพี่

ผมจัดการ ดูดนมน้องแม้จะทำมาแต่ นิ่ม
ผิวเนียนขาว ปากดูดไปมือจับบีบไป
อย่างเมามัน ต้องบอกว่านานมากๆทีนัวกัน

จนลืมไปว่าจะหมดเวลา น้องมีจองต่อน้องมาจัดการให้ ทั้งบี้วทั้งชักจนพ่ายแพ้ไป ก่อนน้องจัดการให้และพาไปอาบน้ำให้อย่างดี.

ต้องบอกว่าน้องชาแนล สายบู้ลุยของแท้จริง
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ hidetox

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ BIGMAMA

• ชอบสาวๆรักสาวๆทุกคนเบย
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 764
  • ยินดีไปทุกที่ ถ้ามีของดี กระซิบได้คับ
เบญจศีล สิกขาบทที่ ๔ มุสาวาทา เวรมณี
ศีลข้อนี้บัญญัติขึ้น เพื่อเป็นการป้องกันการทำลายประโยชน์ของกันและกัน ด้วยการพูด คือ ตัดประโยชน์ทางวาจา และรักษาวาจาของตนให้เป็นที่เชื่อถือของคนอื่น

ออฟไลน์ Cunnar

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9