ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น@เกอิชา  (อ่าน 2645 ครั้ง)

ออฟไลน์ ptakmaccha

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • วีร์ love หยก
Re: หล่น@เกอิชา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 02:27:31 AM »
ตอบคุณ JOJOSTAR
รู้สึกเราจะหัวอกเดียวกันนะคับ  หรือว่าพวกเราไม่หล่อ  เธอจึงรังเกียจพวกเรา  ทำให้การบริการต่ำกว่ามาตราฐานกว่าคนอื่น

ผมรู้สึกอิจฉาคุณ  swordman2  และคนอื่น ๆ นะคับ
ตอนช่วงแรกๆ  การได้รับการบริการดี ๆ คับ   พอไปช่วงหลังๆ
รู้สึกเหมือนน้องจะทำส่งๆ เพื่อให้เส็ดอย่างเดียว จะได้ไปๆๆ ซะ
การพูดจา  การบริการผมว่ามันไม่ใช่คับ(ไม่ใช่น้องยูรินะ)
เห็นความรู้สึกเราเป็นของเล่น :004:

ออฟไลน์ jam123456

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์ เจียมตัว มีสิทธิได้แค่รัก แต่ไม่มีสิทธิครอบครอง เพราะคนที่ปวดรวดร้าวไม่ใช่เธอ
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
  • ห่วงใยหยกเสมอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 07:37:06 AM »
 บางคน(ไม่ใช่ยูริ) บริการสองมาตราฐาน  ถึงจุด จุดหนึ่งก็จะกลับมาทำร้ายตัวเอง    แค่หอมยังไม่ได้
 แล้วก็...
- เธอเคยบอกใช่ไหมว่า "รู้สึกว่าตัวเองไม่มีคุณค่า"  แต่เธอมีคุณค่าสำหรับดวงใจน้อย ๆ ของฉัน  แต่ฉันไม่มีค่าในสายตาเธอ
- สัญญาที่คนพูดไม่เคยจำ  แต่คนฟังไม่เคยลืม
ลืมจริงๆ หรือไม่อยากจำ(สัญญที่ไม่จริงใจ)

ออนไลน์ kim1999

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 12:07:55 AM »
จริงๆ น้องยูริ นี่ก็งานดีน่ะ ผมขึ้นตั้งแต่ น้องเข้าทำงานใหม่ๆ จนถึงตอนนี้ ยังเคยส่งการบ้านด้วย โดยส่วนตัวแล้ว น้องยิ่งตั้งใจทำงานมากกว่า ตอนเข้าทำงานใหม่ๆซะอีกน่ะ ด้วยความที่น้องโตขึ้น มีอะไร ต้องรับผิดชอบมากขึ้น ร้านนี้น่ะ โดยปกติถ้า ออกก่อนเวลา ตอนออกลูกค้าต้องบอกพีอาร์ด้วยซ้ำ ว่าจะรีบกลับ อยู่ไม่ครบชั่วโมง ไม่งั้น น้องๆโดยที่ร้านซักอีก ว่าทำไมลูกค้า อยู่ไม่ครบชม. มีที่เคืองใจ น้องยูริ อยู่แค่เรื่องเดียว คือน้องเค้าไม่รับคอร์สทาสกับนายหญิง.. อยากโดนน้องในรูปแบบนั้นบ้าง ว่าแล้วอาทิตย์หน้า เข้าไปหาน้องดีกว่า ให้หายคิดถึง 

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 05:18:38 PM »
สำหรับกรณี ทางร้านได้ตรวจสอบย้อนกลับไป และได้สอบถามกับน้องแล้วนะค่ะ

พี่มาใช้บริการกับน้องยูริ วันที่ 22/8/61 ตอน 13.15 น.

และน้องได้แจ้งว่า ดูใบคอร์สผิด (เข้าใจว่าขึ้นคอร์ส 1 ชม. (ไม่มีประคบร้อน))

ทางร้าน และน้อง ยินดีรับผิดชอบ

โดยให้น้องยูริ ได้แก้ตัว ให้พี่มาใช้บริการฟรี ในครั้งหน้า กับน้องยูริอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำติชมค่ะ

สุดยอดดดดด

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 05:22:11 PM »
ตอบคุณ ptakmaccha ยอมรับว่าเสียความรู้สึกครับ ที่น้องบอกร้านว่าดูคอร์สผิด คือน้องโกหกร้านเพื่อเอาตัวรอดครับ เพราะในห้องผมคุยกับน้องว่าผมมาครังที่สอง เพราะครั้งแรกผมมาคอร์ส 1:15 ชม.คราวนี้เลยลองมาจัดคอร์สเต็ม
แต่อย่างว่า คุยกันแค่สองคนในห้อง จะบอกร้านยังไง แล้วร้านให้ขึ้นกับน้องอีก เกิดน้องถามว่าพี่ฟ้องร้านเหรอ เราจะทำหน้ายังไง ถึงน้องไม่พูด แต่น้องคงคิดในใจ เราไปเที่ยวอยากไปสบายใจ ไม่อยากตะขิดตะขวงใจ

ตอบคุณswordman2 ต่างกรรมต่างวาระครับ ผมก็ดีใจด้วยที่คุณได้รับการบริการดี ผมก็หวังอย่างนั้นเหมือนกัน

อืมมมมม ครับ
แต่ถ้าพี่บริสุทธิ์ใจ ก็ลองไปเคลียร์กับน้องอีกทีก็ได้ครับ
ผมว่าน่าจะดีกว่า มาว่าน้องในบอร์ดแล้วไม่ได้ให้นางแก้ตัวเลย
สำหรับผม
ไม่ว่าน้องจะแคร์รอบถัดไปก็ดี
หรือดูผิดจริงก็ดี
มันก็เป็นแค่เรื่องปรกติ
น้องเป้นมนุษย์ปุถุชน
ย่อมเกิด Human error ได้ครับ
ให้อภัยได้ก็ดีนะครับ