ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน..ใครไม่ค่อยสบายตัวต้องมาร้าน Belle เรียบด่วนพร้อมปากรอบ หายแน่ๆ  (อ่าน 1200 ครั้ง)

ออฟไลน์ poojasss

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เล่าประสบการณ์เที่ยว วันนี้มาร้านBelle เรียบทางด่วน เจอน้องคนหนึ่งโปรไฟล์ ดีมากไม่น่าเชื่อว่าจะหลุดมาได้ ไม่เคยผ่านงาน นกป มาก่อนน่ารักหมวยๆ เรื่องงานก็ดีประทับใจเลยครับ ฟิว อารมณ์ มาไวติดง่าย ไหลยาวๆ น้องบริการแทคแคร์สุดๆพูดไม่เยอะให้คะแนนเลย

หน้าตา  8/10  ( หน้าหมวยใครชอบต้องทางนี้เลย)
รูปร่าง      8.5/10  ( ก้นงอน ตูด กลม )
ผิว    8/10 ( ผิวขาวเนียนธรรมชาติ  )
งาน 9/10 ( งานดี  หวานได้ตามใจ  บู๊ได้)
GF =  9/10 (  ดีเลยครับ ไม่หวงตัวไม่เชิงเยอะ )

ความเห็นส่วนตัวนะครับ แต่ให้คะแนนตามที่ได้สัมผัสถือว่าคุ้ม น้องเภสัช ร้านBelle

ออฟไลน์ poojasss

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เพิ่มเติมปาให้ครับ

ออฟไลน์ oni zuga

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106