ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโซจู จัดว่าเด็ดขวัญใจผมเรย ปล.ถ่ายเอง ต้องลองดูสักครั้ง เพื่อจะติดใจเหมือนผม  (อ่าน 2125 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
วันนี้ช่วงหัวค่ำ ผมได้แวะเข้าไปจัดน้องโซจูมา ผมจองเอาไว้แหละคับ พอถึงร้านผมก็ทำการจ่ายค่าสินสอดแล้วก็รอน้องลงมารับ

รอไม่นานน้องก็มารับทันที เราเดินไปที่ห้องด้วยกัน แล้วผมก็ทำการลอกคราบแล้วก็เข้าไปอาบน้ำรอน้อง แล้วน้องก็ตามเข้ามาบิ้วให้

สาวด้วยนิดหน่อย คุยเป็นกันเอง ไม่เขิลอาย แล้วผมก็ค่อยปลดผ้าขุนหนูออก ไฟหน้าแจ่มๆ เต็มมือดี แล้วน้องก็แล้วบิ้ว ผมเรย

พร้อมกับสาวไปในตัว แล้วน้อง ก็เริ่มลงไปสเปร์สดตามที่คุยกันไว้ ทำให้ผมอดใจไม่ไหว เรย เปิดออฟชั่น พร้อมโหลดแผ่น

แล้วก็เริ่มทำการ ปล่อยงูเข้าถ้ำ เสียงครางมาเต็มลีลามันโดนใจมากครับ หน้าน้องนี้ฟินเรยย ผมเป็นฝ่ายลุยน้องก่อน กดยับเรยขอบอกก่อน

จนผมเริ่มเหนื่อย เรยต้องเปลี่ยนมาให้น้องขี่แทน ควบมันส์มาก พร้อมกับจูบแลกกันนัวร์สุดเรย อารมณ์ไปด้วยกันได้

แล้วผมก็เปลี่ยนมาเป็นฝ่ายบุกน้องอีกครั้ง ผมเริ่มเร่งสปีด ถี่ขึ้นเรื่อยๆ แต่ผมมาเสร็จ ค.ป. น้องน่ะคัรบ ผมน้องสเปร์ตอนใกล้เสร็จ

แล้วเราก็ไปล้างตัวพร้อมที่จะกลับ ผมได้ให้ทริปน้อง 2.5 K แล้วน้องก็ลงมาส่ง บริการดีมากครับ ไปที่ไรไม่เคยผิดหวังสักรอบ

เดียวจะกลับไปอีกแน่ คับ