ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ น้องโยเกิร์ต ต้องรีบหวด จิมิโหนกอูม flower spa ปลาสด  (อ่าน 2121 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oda

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 20
ดึกดื่นของคืนนี้  ผมอยากปล่อยน้ำเลยหาที่ปล่อยหน่อย  วันนี้กะเธอคนนี้ เห็นว่าเป็นน้องใหม่เลยได้
น้องโยเกิร์ต  น้องหุ่นกำลังดีหน้าตากำลังโดน น้องอยุ่ในช่วงวัยกำลังโต มากับนม ที่พอเหมาะพอดี ไม่ใหญ่ไม่เล็ก

ออฟไลน์ Oda

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
จนต้องหันมาสัมผัสนมขยี้ ค่อยๆจับ ขึ้นเตียงมาน้องเริ่มบิ้วให้ก่อน น้องค่อยบรรจงลงลิ้น ขึ้นลงไหลไป
 จนไปถึงข้างล่าง แวะทักทาย ด้วยการโม๊กอยุ่ครู่หนึ่ง น้องโม๊กได้เพลิน เสียวดีมาก จะแพ้แตกเอา

ออฟไลน์ Oda

• *
ก่อนจะแพ้ ผมชักอยากจะบุกกลับละ  น้องบอกอยากดูด อยากฟัด ตรงไหนตามใจพี่เลยไม่หวงตัว น้องปล่อยไปตามอารมณ์
อย่างนี้ก็เสร็จพี่เดะ พี่ไม่รอช้าละ ทั้งมือ ทั้งปาก ผมลงที่น้อง หมดเลย
น้องร้องครางเป็นจังหวะ ยิ่งเพิ่ม อารมณ์เข้าไปอีก ยิ่งตอนทาสี นี้ น้องจิกเตียงเป็นช่วงๆเลย

ออฟไลน์ Oda

• *
ทุกทวงท่า ที่ร่วมกันตอนนี้ หลอมเราให้เป็นหนึ่งเดียวกัน ไม่ว่าจะรับ จะสุ้ น้องทำตามโดยง่าย
โดนแบบนี้ บอกเลยทนได้ไม่นาน อารมณ์ร่วมขนาดนี้ ผมจะทนได้อย่างไร   

ออฟไลน์ Oda

• *

ออฟไลน์ shockercombatman

• *
  • Like: 45
หูยย น่าโดน

ออฟไลน์ oni zuga

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
 :011: สดจิงไรจริง