ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเสียวจนจิกหมอนกันมั้ยครับ? ( โครตเด็ด ) @Alfa  (อ่าน 2117 ครั้ง)

ออฟไลน์ boboez

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29

สวัสดีครับวันนี้ผมไปเจอกับไอเทมลับ ที่ร้าน alfa มาครับ
หากจะให้ต้องบรรยายเป็นตัวหนังสือ ผมว่าผมคงจะพิมไม่ไหว
เพราะมันจะเสียวจนพิมพ์ไม่เป็นภาษาเอาครับ

โชคดีมากๆ ที่ได้เจอกับน้องครับ น้องบอกน้องแวะมาไม่บ่อย
คงเป็นพรมลิขิต โชคชะตา หรืออะไรก็แล้วแต่ ที่ทำให้ผมได้มาเจอน้อง
น้องสวยมากๆ ครับ สวยจนเป็นนางเอกละครได้ ผมก็ไม่เถียง
รูปร่างของน้อง สมส่วน ดึงดูดร่างกายของผมให้เข้าปะทะกับน้องสุดๆ
เราใช้เวลาร่วมกันได้อย่างคุ้มค่า ทุกเวลา ทุกนาที ความสุข และความเสียว
ฟุ้งกระจายไปทั่วห้องเลยครับ   ตัวผมเองก็ผ่านการเที่ยวมาพอสมควร
น้องทำให้ผมรู้สึกว่า ที่ผ่านมามันไม่มีความหมายเลย
น้องทั้งบู๊ ทั้งบุ๋น รุกรับเลื้อย ได้จัดเต็มสุดๆ ..    ไม่มีเวลาให้ผมได้พักหายใจ
เสียวจนผมร้องเหมือนผมกลายเป็นผู้หญิงเสียเอง...
ประทับใจให้คะแนนแบบ 10/10/10 ทุกด้าน ทั้งน่าตา รูปร่าง ผิวพรรณ และความจัดเต็มของน้องครับ
ผมขอยอมแพ้....

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: เคยเสียวจนจิกหมอนกันมั้ยครับ? ( โครตเด็ด ) @Alfa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 07:39:58 PM »
 :82:

• *
Re: เคยเสียวจนจิกหมอนกันมั้ยครับ? ( โครตเด็ด ) @Alfa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 07:40:34 PM »
 :81: :81:

ออฟไลน์ gapdavinci

• *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 08:44:01 PM »
น้องชื่ออะไร คชจ เท่าไหร่จ๊ะ จะได้ตามแทงถูก

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2019, 09:25:38 AM »
 :032: