ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเฮจิ นางฟ้าในใจเลยครับ ขนาดไม่เจอนานทอนกระจาย @lovely spa หทัยราษฎร์  (อ่าน 626 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
 ไม่เจอน้องมาซักพักคิดถึงขึ้นมาเลยจัดซะเลยน้องเฮจิ
ขนาดไม่เจอกันหลายเดือนน้องยังจำผมได้ดีครับ
เข้าห้องหรี่ไฟนิดสร้างบรรยากาศเก่าๆ น้องรุกผมก่อนเลย
บอกคิดถึงพี่หายไปไหนมา นัวกันได้ฟิลมากก็พากันอาบน้ำ
งานดีเหมือนเดิม อาบสะอาด ช่วยกันถูตัวนัวกันอีกแล้ว
วันนี้น้องดุดีจัง อาบเสร็จเช็ดตัวรอที่เตียงน้องก็ตามมาติดๆ
ไม่ปล่อยให้คอยนาน น้องเฮจิเริ่มใหม่จากการนวดก่อน
พอผมผ่อนคลายสบายตัว น้องเฮจิจัดเลยครับสเปรย์มิด
ผมตั้งตัวแทบไม่ทัน งานดีดูดสุดๆ ซักพักสลับผมจัดน้อง
น้องบอกคิดถึงอีกแล้ว น่าหมั่นเขี้ยวจริงๆ พอน้องสุดทาง
น้องดูแลผมอย่างดีตามเคยครับ ไม่ผิดหวังเลยที่มาหา
สรุปน้องเฮจิ
ช่วงนี้มีเนื้อขึ้นนิดนึง เต็มมือแน่นๆ เนียนๆ
Gf 10 ฟินมากจริงๆ
อาบน้ำ นวด 10
รวมๆดีเหมือนเดิมครับ ไม่ผิดหวังเลยน้องเฮจิ

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
สุดยอดครับ ตามงานอยู่ครับ  :84:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11