ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนกป.ที่ไหนมีสระว่ายน้ำบ้างครับ  (อ่าน 1188 ครั้ง)

ออฟไลน์ octopus619

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านนกป.ที่ไหนมีสระว่ายน้ำบ้างครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 01:31:43 AM »
รบกวนถามพี่น้องนิดนึงครับ ช่วงที่ร้าน7ซอยลาดพร้าว112ปิดไปก็หาร้านที่สามารถพาน้องมากระหนุงกระหนิงริมสระไม่ได้เลย ท่านใดมีข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ หรืออย่างน้อยอยากได้ร้านที่มีอ่างอาบน้ำก็ยังดีครับ ส่วนตัวเริ่มรู้สึกว่าถ้าไม่รับเรื่องน้องๆ ตัวร้านแต่ละร้านก็คล้ายๆกัน ผมเองเที่ยวมาพักใหญ่แล้วอยากหาอะไรใหม่ๆกับการเที่ยวดูอ่ะครับ :006: :006: