ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอดีของเด็ด เด็กใหม่ (น้องนิว) CK อ่อนนุช 21/1  (อ่าน 1116 ครั้ง)

ออฟไลน์ angelplus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 23
ไปบ่อยจนลุกค้าคนอื่นคิดว่าเป็น PR นะ แต่ถามว่า หน้าม้าส่งเวปไหม เดียวถ่าย member ให้ดูยย์ อิอิ

ยังค้างส่งหลายคน แต่วันนี้ ขอส่ง น้อง น้องนิว ก่อน เมื่อคืน PR กะดึก คนสวย dm มาหา ว่า พี่ชายคะ มีเด็กใหม่มาเทรน งานหน่อย ส่ง ปลากรอบ มาให้ดู

อุบระ ออกแม่มเลยจ้า  :92: :92:

ถึงร้าน เทืยงคืนนิดๆ น้องโดนขึ้นงานตัดหน้าไปแล้ว

ร้องไห้เลย ไม่ได้เปิดซิงงานน้องเลย

ถึงเวลส น้องเดินมา กับชุด น.ศ.ตัวน้อยๆ

โอ้ยยย ไม่ไหวแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

น้องพูดจาสนุกสนานดีครับ

อาบน้ำสะอาดมาก ดูแล อาบสะอาดดีมาก ครับ ขัดทุกซอกทุกมุม และน้องดูแลความสะอาดดีครับผมมม

เรื่องบนเตียงงงง แม่จ้าวโว้ยยย นมแท้ 34 แน่นๆ จุกยังซีนอล อยู่เลยจ้าาาาา บอกเลยของดีจัสๆ

ร้องเพลง บอกเลยว่า เยี่ยม ยังกะ rap it now สวบ สาบ สวบ สาบ

(ทำอะไรก็ได้กูไม่ได้ขอตังใคร) ยังโอมกะมา

จังวะ CD บอกเลยว่า

สุดโว้ยยยย เครื่องแน่นหนึบบบบ

ดริฟฟ คล่อมม เลนได้เลย บอกเลยไม่มีหลุดถนน แถม สำคัญ เกาเหลา นาจ้าาาาาา

สวนตัวบอกเลย หน้าตา เด็กใสๆ เหมือนไอดอล บางคน ไปลองหากันนะจ้ะ หรือถามข้อมูลจากร้าน CK อ่อนนุชได้จ้า

แถมปลา กรุบๆให้นะจ้ะ

ออฟไลน์ ไปให้สุดแล้วหยุดที่เธอ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ขอดีของเด็ด เด็กใหม่ (น้องนิว) CK อ่อนนุช 21/1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 06:22:41 PM »
น่าติดตามคนนี้

ออฟไลน์ ComeltosiS

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ขอดีของเด็ด เด็กใหม่ (น้องนิว) CK อ่อนนุช 21/1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 11:29:19 AM »
ปาหายครับ มีปาไหมครับ