ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอน้องโกฮัง เด็กใหม่คนนี้เข้าไป สุดยอดเรื่องฟิวลิ่ง สมฉายา สาย Z นมพิฆาตจริง ๆ  (อ่าน 905 ครั้ง)

ออฟไลน์ OreoX

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ลายแทงน้อง โกฮัง ( น้องใหม่ ร้าน We oK ) :92:

ผมได้ลายแทงมาจากเพื่อนสนิท ไปขึ้นกับน้อง โกฮังมาครับ :82: แล้วมาเล่าให้ฟัง

บอกกับผมว่า ดีอย่างงั้น ดีอย่างงี้ ( ไอ้ผมหล่ะ ไม่เชื่อ ต้องไปพิสูจน์ )  :84:

จนได้มาขึ้นเอง หลังจากที่ โทรจองกับทางร้านไปครับ

มาดูคำตอบที่ผมได้รับ จากน้องใหม่น้อง โกฮังร้านนี้เข้าไปครับ

ยอมเลยครับ เจอน้องคนนี้เข้าไป ตอบโจทย์ผมมาก ๆ   :044:ในเรื่องของหน้าตาน่ารัก มาก ๆ   :88:

เนื้อตัวตอนแก้ผ้าออกมาคงต้องบอกว่า เห็นนมแล้วหิวเลยครับ  :92: นมแท้ใหญ่ครับ  :84:

งานบิ้วของเธอให้ลูกค้าอย่างผม ถือว่าดีมาตรฐานครับ ไม่ได้บู๊มาก  :81:

แต่พอน้องโดนผมบิ้ว แม่คุณเอ๊ยยย อ่อนระทวย :032: ซาวด์ไม่ได้ดังมาก แต่ ฟิวลิ่งดีมาก ๆ :87:

ดีจริง ๆ ครับ สำหรับคำว่า อารมร่วม หน้าตาแบบนี้   :048: สาย Z แบบนี้ มีเท่าไหร่  :002:

แบบว่า ผมเท หมดหน้าตักจริง ๆ   :035: ครับ ชอบของดี หน้าตาน่ารัก แบบนี้ทอนกระจายครับ  :012:

ออฟไลน์ OreoX

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อ้อลืมบอกไปครับ !! สำหรับใครที่ชอบหลอดไฟ บอด ๆ แล้วชอบดูดจนตั้งขึ้น

น้องโกฮังคนนี้ คือคำตอบเลยครับ