ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอลิส สาวสวยแขกคม@britney  (อ่าน 863 ครั้ง)

ออฟไลน์ oniserca

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องอลิส สาวสวยแขกคม@britney
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 04:44:09 PM »
หลังจากแอบอ่านเก็บข้อมูลมานานวันนี้ผมขอลองลงเขียนการบ้านแชร์ประสบการณ์กับพี่ๆมั้งเน้อ

วันนี้อากาศเย็นๆสบายๆเหมาะกับการผ่อนคลาย

ผมเลยแวะมาเยี่ยมน้องที่ บริทนี่สปา

ที่นี้มีบริการเบียร์ให้ดื่มชิวๆก่อนได้นะจ้ะ

ผมจัดไปขวดนึงก่อนที่จะขอเรียกดูน้องๆ

วันนี้เป็นโชคดีของผมได้เจอน้องอลิสคนสวย

น้องผิวขาวเหลืองเนียนนุ่ม มีน้ำมีนวนกอดอุ่นแน่นอน

พีอาร์แอบกระซิบผมก่อนขึ้นงานว่า พี่จุดน้องติดมีมันแน่นอน

ขึ้นห้องน้องอาบน้ำให้ไม่ได้หวือหว่าอะไรมากมายตามประสาเด็กๆ

ตัดมาที่เตียงด้วยความที่น้องสวย ผมเลยขอรุกก่อน

กอดจูบไซ้น้อง แรกๆน้องยังดิ้นๆบ้างนิดหน่อยพอสนุกน่าแกล้ง

พอเริ่มลงไปเช้คของช่วงล่างนี้กำลังสวยเลย กำลังแชะดีทีเดียว เรยขอจัดทาสีซะอิ่มเลย

จากนั้นไม่นานน้องขอเปลี่ยนมารุกบ้าง ของสเปย์เปื่อยนะคับแต่กะเสียวอยุ่คับ

สักพักผมใกล้จะเสร็จจึงขอน้องจัดเลยละกัน

ตอนแรกน้องขึ้นให้ครับขย่มอย่างมันไม่มีพักเรย

ผมของน้องเปลี่ยนท่ามั้งเป็นด้อกกี้บนเตียง แล้วย้ายไปต่อที่กำแพง

ผมพาน้องไปต่อที่ในห้องน้ำได้บรรยากาศoutdoorดี

สักแปปผมก็พ่ายแพ้น้องไป

นอนพักกันสักแปปจึงจูงมือน้องลง

ก่อนกลับมีจุบส่งลาด้วย

น้องอลิสน่ารัก แอบกวนตีนหน่อยๆ ฝากพี่ๆดูแลถนอมน้องๆด้วยเน้อ กลับมาซ้ำแน่นอน

อนุญาติใช่รูปร้านนะจ้ะ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: น้องอลิส สาวสวยแขกคม@britney
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 06:25:47 PM »
งานดีขนาดนี้ ร้านนี้ยังไม่มีสักชื่อเลย
ขออณุญาติชวนพี่

อย่าลืมไป
โหวตน้อง ๆ ในดวงใจร้านนี้กันน้า

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=790585.0