ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง จากร้านดอกไม้  (อ่าน 2127 ครั้ง)

ออฟไลน์ MAXYROD

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลัง จากร้านดอกไม้
« เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 05:49:35 PM »
เมื่อช่วงต้นอาทิตย์ที่แล้ว มีโอกาศแวะเวียนเข้ามาที่ร้านดอกไม้

แต่น้องคนที่จองไว้ดันยังไม่เข้า PR เลยแนะนำน้องคนอื่นมาให้แทน(น่าเสียดายที่ผมจำชื่อน้องไม่ได้)

ปรากฎว่างานดีเกิดคาด น้องเป็นคนรูปร่างดี มีอารมณ์ร่วม

คุยสนุกเป็นกันเอง งานค่อนข้างตามใจ(ตามที่ได้ตกลงกันไว้)

โดยรวมแล้วพอใจมากครับ เด็กที่ PR ร้านนี้แนะนำไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ