ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอัลมอนด์ เกือบCar park ที่ทุ่งลาเวนเดอร์ เลียดูดเพลินจนหยดสุดท้าย  (อ่าน 2569 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
เปลี่ยนใจไม่ลงจริงๆเพราะเทอคนนี้ จัดให้ครบจริงๆครับ บอกเลยว่าทั้งเลียทั้งดูด ขอไม่เกริ่นมาก มันเป็นวันที่ควรหาทางระบายน้ำตามสภาพฝนที่ต้องตกระบายออกมามั้ง ครั้งนี้ผมไปก็จองไปร้านนี้เค้ามีโปรอยู่ พอเจอหน้ากันพาไปห้องอาบน้ำ ครั้งนี้ไม่มีอ่างมีการถูไถ่สไลด์กันตั้งแต่อาบน้ำเลยครับ แค่จับแค่คลึงก็ตั้งชันหน้าแล้วครับ ล้างฟองก็เริ่มดูดเริ่มเลียจูบแบบนี้มันใช่เลยครับ จูบดุมากได้อารมณ์มาก ลิ้นนี้ดุนๆตรงน้องชายเพลินมากครับ ทั้งดุนทั้งชักทั้งคลึงปล่อยให้แตกไป1รอบตรงนมเนิ่นสวยๆไป

น้องเช็ดตัวให้แล้วก็พานวดตัวนวดหลังต่อนวดสบายมากครับ นวดไป10นาทีน้องอัลมอนด์ก็มาทำการจัดการนวดคลึงบีบเคล้ากันต่อครับ ตึงเปรี๊ยะเลยที่เดียว รอบนี้ทั้งจูบทั้งดูด ทั้งคลึงสไลด์ไข่ทั้งหนอนผมปั่นๆๆปากนี้วนๆเลียโค่นมือก็ชักไปครับ ผมก็เอานิ้วเขี่ยต่อมความเสียวเสียงร้องครางนี้สุดครับ น้องเอาลิ้นดุนๆหัวบนเสียวได้ใจจริงๆแล้วก็ชักก็สาว ขาหนีบนิ้วมือทุกส่วนใช้ดีจริงมันลื่นมันเสียวมากครับแตกโดยเฉพาะลิ้นนี้เด็ดจริงครับ เกือบแตกปากแล้วครับแต่บอกน้องไว้ครับ เสร็จไป2รอบแบบหมดเนื้อหมดตัว ครั้งนี้แบ่งค่าขนมให้นิดหน่อย พอให้น้องมีกำลังใจ
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
คนนี้งานดี แต่ไม่เคยแตกปากเลย

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เฉียดๆเคยอยู่ครับ แต่ถ้าได้ก็คงดี อิอิ