ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดอโรม่า แถวสุขาภิบาล 5 วัชรพล มีร้านไหนมีบริการพิเศษมั้ยครับ  (อ่าน 7547 ครั้ง)

ออฟไลน์ ktn

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ปกตินวดอโรม่าบ่อยนะครับ แต่ไม่เคยเจอแฮะ สงสัยว่าจะไปไม่ถูกที่ครับ บางทีนวดแล้วหลับด้วย555 ปกติจะไปร้านที่ใหญ่ๆ ตรงข้ามสำนักงานเขตสายไหมครับ
โซนสุขาภิบาล5 วัชรพล สายไหม เพิ่มสิน มีร้านอโรม่าที่น้องๆ มีบริการพิเศษมั้ยครับ
และเรทค่าบริการพิเศษ... ควรอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ จะได้จัดให้สมน้ำสมเนื้อไม่น้อยเกินไป ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
ปกตินวดอโรม่าบ่อยนะครับ แต่ไม่เคยเจอแฮะ สงสัยว่าจะไปไม่ถูกที่ครับ บางทีนวดแล้วหลับด้วย555 ปกติจะไปร้านที่ใหญ่ๆ ตรงข้ามสำนักงานเขตสายไหมครับ
โซนสุขาภิบาล5 วัชรพล สายไหม เพิ่มสิน มีร้านอโรม่าที่น้องๆ มีบริการพิเศษมั้ยครับ
และเรทค่าบริการพิเศษ... ควรอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ จะได้จัดให้สมน้ำสมเนื้อไม่น้อยเกินไป ขอบคุณมากครับ

มีที่วัชรพล เพิ่มสิน  ร้าน เดอะเฮฟเว่น  นวด 2ชม  900. พิเศษ  น้องเรียกสูง 1000-2000
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ ktn

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

มีที่วัชรพล เพิ่มสิน  ร้าน เดอะเฮฟเว่น  นวด 2ชม  900. พิเศษ  น้องเรียกสูง 1000-2000

ขอบคุณมากครับ ไม่ไกลบ้านเท่าไหร่ดูหน้าตาน้องๆก็พอใช้ได้หลายคนเลยครับ