ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง อากิโกะ สาวน้อยพูดน้อย แต่งานไม่น้อย บ้านFunky spa  (อ่าน 1135 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
ลังจาก วันเสาร์ต้นเดือน วันพุธในสัปดาห์ถัดมา
PR ได้แจ้งมาว่าวันนี้ สาวน้อยน่ารัก สไตล์ japan วันนี้ว่าง คู่เลย อายูมิ และอากิโกะนั่นเอง

เลยตกลง ขอลองสัมผัสของน้องอากิโกะก่อนละกัน แล้วเราก้อขับรถไป ถึงช่วงเย็นๆ
คุยรายละเอียดกับ PR เสร็จ น้องก้อเครียมอุปกรณ์พร้อมพอดี พาไปห้อง

น้องอากิโกะ สาวน้อยน่ารัก  เข้าห้องไปน้องก้อพาเราไปอาบน้ำเลย ระหว่างอาบน้ำก้อคุยกันบ้าง ส่วนใหญ่เป็นเราชวนน้องคุย น้องค่อนข้างจะคุยไม่เก่ง  แต่เรื่องงาน คนละเรื่องเลยจ้า

พอขึ้นมาบนเตียงน้องก้อเริ่มบิวต์เราเลย ไม่พูดอะไรมาก ตามสไตล์ สาวน้อยน่ารักไม่พูดเยอะ
น้องชิงจูบปากเราก่อนเลย ตามด้วยสกิลมือสาวขึ้นลง เป็นจังหวะ เหมือนน้องจะรู้ ว่าได้ที่แล้ว น้องก้อสวมเกราะให้เรา แล้วก้อมองตาเรา แล้วน้องชายเราก้อหายเข้าไปกับน้องสาว ของน้องอากิโกะ จัดอยุ่สักพัก น้องก้อเปลี่ยนท่าหันหลังให้เราแล้วก้อขย่มเราต่อจนน้องพอใจ

เราก้อจัดบ้างดึงน้องมากอด จูบ แล้วเอามือไปบดๆตรงน้องสาว ของน้องอากิโกะ น้องก้อเกร็งๆอยุ่สักพัก เราเลยจัดdoggy ให้น้องไป แล้วเหมือนเราไม่ไหวละ เลยมาเร่งจังหวะ ด้วยท่าเบสิค น้องร้องเสียงหลง เรียกfeel กระตุ้นจังหวะอารมณ์เรา สุดท้าย เราก้อเรียบร้อยไป นอนกอดจูบเบาๆกันสักพัก ก่อนไปล้างตัว และจากลาน้อง

น้องค่อนข้างเสร็จยากนะครับ แรงดี หน้าตาน่ารัก หน้าอกใหญ่แบบพอดีมือ หุ่นแบบน่าฟัด
ต้องไปลองกันนะครับ

น้องอากิโกะ Funky spa สาวน้อยน่ารัก พูดน้อย
แต่งานใหญ่มากจ้า

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
ขอบคุณที่แชร์ฮะ ส่องจากปาแล้วหุ่นดีแน่นอน น่าลอง :032:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ขอบคุณที่แชร์ฮะ ส่องจากปาแล้วหุ่นดีแน่นอน น่าลอง :032:
บ้านสวน Funky น้องๆน่ารักเยอะครับ อีกอย่างที่ผม ประทับใจบ้านนี้ เพราะ PR บริการดี ทุกครั้งว่าทุกครั้งจะมีการมาสอบว่าน้องที่ขึ้นด้วย เป็นยังไง งานหล่นไหม แบบที่ถูกใจไหม ในทางกับกัน PRก้อถามเพื่อ จะได้รู้แน่ชัดว่าน้องใครไหนสไตล์ไหน จะได้แนะนำท่านอื่นต่อได้

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
น้องอายุ20-21  ไม่เคยทำ สปา ที่ไหน ทำที่แรกที่นี่เลย เนื้อตัวยังดีอยู่มากไป

ต้องลอง  อายูมิผู้พี่ อีกคนนึง
เที่ยวไปตามใจฝัน

• *
น้องอายุ20-21  ไม่เคยทำ สปา ที่ไหน ทำที่แรกที่นี่เลย เนื้อตัวยังดีอยู่มากไป

ต้องลอง  อายูมิผู้พี่ อีกคนนึง

ผมว่างน้องไม่ว่าง.  น้องว่างผมไม่ว่างคิวไม่เคยตรงกันเลยครับท่านโทมิ
นี่ก้อรอคิวตรงกันอยู่ครับ

ออฟไลน์ kassidy

• *
  • Like: 6
เจอตัวจริงน้องมากแล้วทั้งอายูมิ อากิโกะน่ารักมาก ๆ หุ่นโปร่ง ๆ