ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใจหล่นตุบ หล่นทับน้องอัลมอนด์@ลาเวนเดอร์  (อ่าน 952 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
หนที่เท่าไรไม่ได้นับแต่บอกเลยว่ากี่ครั้งก็สมใจ
ไปรอบนี้จะบอกว่าเริ่มจองยากขึ้นครับ

น้องอัลมอนด์ คนนี้จริงนางฟ้าบนเตียงชัดๆ
จะบอกว่าพอถึงห้องปุ๊บพุ่งเข้าใส่แบบจู่โจมกอดฟัด
ค่อยๆปลดเสื้อ แล้วก็มาลูบไล้น้องชายผม
จูบปากปลดเสื้อแล้วก็จูงมือพาไปอาบน้ำ
ถ้าคนนี้อาบแบบไม่เสียวนี้ไม่ใช่อัลมอนด์แล้ว
ล้างเสร็จไม่รอช้ามาซัดฟัดต่อครับ ร้อนแรงเซ็กซี่
หน้าน้องนี้ชวนเชิญเป็นที่สุด ทั้งอมทั้งเลียสไลด์ซัดเต็มที่ มือนุ่มเนียนตัวลื่นเนียน สัมผัสตรงไหนก็ลื่นมือ
ผมนี้ใจกระตุกหล่นตุบครับ
ทีเด็ดท่าประจำหอยชมพูกลีบสวย
ควงน้องชายผมนี้ร่อนมาก นมใหญ่น่าฟัดน่าดูด
ยัดมาใส่ปากล้น แล้วน้องก็จัดขย่มแบบเหมือนจริงบอกได้คำเดียวไม่กั้นแล้วครับ ยอมแล้ว