ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียท่าจนได้ น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์พระราม2ซอย63  (อ่าน 903 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
คนจริง2020เลยครับสาวคนนี้
ใครได้ลองรับประกันติดเหมือนผม
เริ่มต้นที่ผิวข้างนอกที่เราเห็นขาวขาวขาว
นมนี้ใหญ่เด่นขาวหลังเนียนกริบหุ่นบาง
เอาแค่ยังไม่ถอดอะไรนะเนี้ย😋😋

ตัดมาที่ห้องแล้วกัน ถอดออกมาสว่างวาปแสบตา
ไฟหน้าใหญ่ ผิวขาวออร่าออกมาเลยครับ
มาถึงห้องปิดประตูปุ๊บ วางของเตรียมของเสร็จ
กระโจนใส่สิครับ อั้นมานานแล้ว ไม่ขัดขืนด้วย
ถอดเสื้อให้ไม่พอไล่ลิ้นเลียหัวนมผมแผ่วเบา
มือคล้ำมาที่กางเกงส่วนล่างสู้มือเหลือเกิน
ต่อๆๆๆ น้องพาไปล้างตัวอย่าคิดว่าจะล้างๆๆนะ
มือเบาๆนุ่มๆไล่ไปตามส่วนต่างๆของร่างกาย
แล้วก็วนๆหมุนน้องชายผม
แค่มือสัมผัสครั้งแรกยังไม่กระตุ้นนะครับ
บอกเลยสั่นสู้ สรุปเลยมันทุกส่วนตั้งแต่อาบน้ำ
มาลงจอดกันที่เตียง ขึ้นคร่อมมาเตียงที่เรียบๆ
กระจุยกระจาย กอดฟัดกันเมามันที่สุด
ดูดเลียเล่นเอาขนลุกโอ้ยๆๆๆน้ำนี้เยิ้มฉ่ำแฉะ
แล้วก็เจอที่เด็ดเข้าให้ขาวอมชมพูรูดขึ้นลง
ส่องยังเห็นความขาวของน้องสาวครับ อมๆดูดๆเลียๆ
พาเพลียได้นะครับ ทั้งสไลด์ ทั้งลากลิ้นขึ้นลง ลิ้นนี้เทพเอาสิงานนี้!!!ยอมจ๊ะ ยอม พี่แตกแล้วคร๊าบบบบบ
สรุปเลยฟินทุกส่วน ทุกรอบ ทุกครั้ง