ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพตัดแบบสติอยู่ครบน้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์  (อ่าน 921 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ความเปลี่ยวเป็นเหตุสังเกตได้ ก็ต้องหาทางระบาย
ไม่พ้นเธอคนนี้ จดไปเลยว่าต้องจอง
น้องน่ารักเหมือนเดิมอาจจะเงียบขรึมในตอนแรก
ถึงห้องปิดประตูเท่านั้นแระ คนละคนเลยครับ
ที่แน่ๆใส่เต็มครับนมขาวโตแทบจะทะลักออกจากชุด
เต็มไม้เต็มมือ ปลดเสื้อผ้าผมที่ละชิ้นมือนุ่มๆ
เลื่อนมาปลดกางเกง แอบฟัดผมด้วยลิ้นนุ่มๆลากวน
ตื่นตัวครับแข็งชันขึ้นมาเจอมือลูบวนแล้วพาไปอาบน้ำ
เราก็อยากคิดว่าอาบเฉยๆยืนทือๆนะ ไม่มีในคนนี้
คุยสนุกครับเพลินๆอยู่ดี
อ้าวๆๆๆแม่คุณลงไปคุยกับน้องชายผมซะงั้น!!!
พูดกันคำ2คำลุกอีกแล้ว พักเบรคได้มั้ยที่ร๊ากกกกก
ไม่ยอมกันเลยนะ น้องเอาร่องขาเหน็บแล้วรูด
หืมๆๆๆผมพร้อมแล้วเครื่องติด....
ไม่รอช้าเช็ดตัวแล้วขอจัดหน่อยนะ ให้น้องนอนลง
ผมขอมั้งเริ่มที่ดูดนมบีบนมคู่โต สู้มือครับดึ้งดั้ง
อย่าว่าแต่นมสู้เลยคนก็สู้เสียงครางรอดออกมา
ตามมาต่อที่ส่วนล่างลำตัวตอนนี้ไม่รู้อยู่ในท่าไหนแล้ว
พลิกกันนัวเนียมากครับ น้องเอาลิ้นเลียน้องชายผม
ส่วนผมก็จัดการดูแลน้องสาวแสนสวยข้างล่าง
มือนี้ลูบวนเหมือนเลี้ยงของรัก 
จากตอนแรกน้องอยู่ด้านล่าง ภาพมันคงจะเบลอๆ
ตัดมาอีกที่ผมพลิกลงข้างล่างน้องซัดผมซะน่วมครับ
ทั้งเลียดูดไซร้สไลด์หนอนจุฟไข่ไหลลื่นไปทั้งตัว
ครั้งนี้ถึงรอบแรกผมจะได้เปรียบเหมือนฝ่ายจะน็อต
สุดท้ายเกมพลิกโดนไปแบบภาพตัด
น้องอัลมอนด์รูดจนแตกยับพ่ายในที่สุด

หื่นจริงชื่อนี้กินอร่อยไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
Re: ภาพตัดแบบสติอยู่ครบน้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2020, 01:39:05 AM »
โดนอีกแล้วครับท่าน
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳