ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องใหม่ D756 @ Lovely Spa  (อ่าน 278 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องใหม่ D756 @ Lovely Spa
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 10:42:47 AM »
 Line สอบถามน้องๆ เข้าร้าน PR สวมน่ารัก ตอบมาพร้อมรูปเยอะเลยครับ เล็งไว้ คนแรง ติดจอง ส่วนแีกคนว่าง D756 ดูจากรูป ขาวสูง หน้านิ่งๆ ใช้ได้เลยครับ ตงลงจอกน้องไว้ ผมรีบขึ่งไปที่ร้าน เลทนิดหน่อย น้องนั่งรออยู่แล้วครับ  :002: แว็บแรกที่เห็น น้องหน้านิ่งมากๆ มองเราแบบนิ่งๆ เอาแล้วไง เจอน้องดุ เข้าให้แล้ว  :004: น้องเตรียมตัวเสร็จก็ชวนกันขึ้นห้อง มีพูดคุยกันนิดหน่อย

มาที่ห้องปิดประตู อ่าววว น้องยิ้มรับ พูดคุยแบบ น่ารักเลย ไม่นิ่ง ไม่เงียบ ดูแลดีมากๆ บีบๆ นวดๆ ช่วยถอดชุด  :034: น้องตัวเล็กๆ ผิวขาว สาวเหนือ ไฟหน้าแท้ ขนาดพอดีตัว บีบนุ่มมือ งานอาบน้ำ น้องดูแลดีครับ ถูซ่ะสะอาดเลย ไม่เร่งไม่รีบ ผมก็กอดๆ จุ๊บๆ ไปในห้องน้ำ ไม่มีแววลุ้นอะไร ก็เลยรีบ เช็ดตัวมานอนรอที่เตียง :002: น้องตามมาลงน้ำมัน นวดหลัง เออ อันนี้ดีเลยครับ ตัวเล็กแต่น้ำหนักมือถือว่าดีเลยครับ ทีแรกว่าจะข้ามนวด แต่น้องนวดดีจริงๆ ครับ ปล่อยเลยตามเลย หันหน้ามา น้องก็เปิดเกมส์ก่อนเลยครับ บิ้วๆ เลียๆ ไปซักพัก ลุ้นว่าน้องชาย จะหายไหม๊ สรุป ไม่หาย คนสวยใจร้าย  :004: พยายามบิ้วคืน สุดท้าย น้องลงดาบ เสร็จเรียบร้อบครับ สิ้นฤทธิ์ ฟินแบบ เบาๆ แต่โดยรวมงานดีนะครับ ลิมิต มีนิดหน่อย แต่ถ้าอ้อนหน่อย คนสวยอาจจะใจอ่อนก็ได้นะครับ

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ มาคราวนี้ น้องนวดดี งานหวานๆ ดูแลดีครับ ขอบคุณ PR สามด้วยนะครับ ช่วงนี้เจอกันตลอด ดูแลดีมากๆ ครับ จองนัดเวลา ตามต้องการเลย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านด้วยนะครับ  :048: