ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กวางน้อยพาเที่ยวทุ่งลาเวนเดอร์ น้องอัลมอนด์  (อ่าน 941 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
อดใจไม่ไหวต้องมาซ้ำมาเติมอีกหน กวางน้อยของผม
อัลมอนด์ไปถึงไม่เยอะแจ้งพีอาร์เลยครับจองไว้
เพราะผมไม่อยากพลาด ยอมรับเลยใช้ส่วนลดกับร้านนี้เยอะมาก เจอหลายคน แต่ติดใจคนนี้ ลิ้นนี้เทพไปตรงไหนจี๊ดตรงนั้น

ครั้งนี้พามาชั้นใกล้ๆไม่ต้องเดินเยอะ ไม่เหนื่อยมากจะมีแรงฟิตๆ น้องอัลมอนด์สำหรับผมคือข๊าวขาว ยิ่งเจอไฟสว่างๆในห้องน้ำระหว่างนัวชันครับปิกาจู๋ผมนี้ตั้งเด่นขึ้นมาชี้น้องครับ ในระหว่างที่อยู่ด้วยกัน น้องอัลมอนด์นี้ทำปิกาจู๋ผมลุกตลอดเวลา ตั้งแต่เริ่มเข้าห้องมาจนถึงถอดเสื้อผมไม่ต้องทำอะไรครับ แล้วก็ซี๊ดตั้งแต่นั้นเลย จนเข้าห้องน้ำล้างตัวยังไม่หยุดให้พัก ใจบางๆจะต้านไหวหรอ ยอมราบคาบไป1ทีเรียกว่ารูดสไลด์จนต้องยอม ปาร์ตี้โฟมครับ

มาที่เตียง พักก่อน1รอบนวดคลายเส้นเบาแต่น้ำหนักมือดีเลยครับ พอคลายเมื่อยแวะมาดุดันไฟว้กันต่อ ทั้งเตียงนี้กระจัดกระจาย ดูดนมสไลด์ปิกาจู๋
โอ้ๆๆๆๆมาแล้วครับ มาแล้ว เสียงครางที่สุดเสียวชวนเคลิ้ม ท่าเด็ดที่ต้องโดน ผมยอมแพ้ในที่สุด

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
Re: กวางน้อยพาเที่ยวทุ่งลาเวนเดอร์ น้องอัลมอนด์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2020, 08:34:01 PM »
Wow 🤩 ขาววิ้งมาเลยครับคนนี้