ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮารุ หน้าตุ๊กตาครั้งแรกลองชิมขนมกินในทุ่งลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1041 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
เย็นๆค่ำๆอารมณ์เปลี่ยวก็เริ่มมาไม่รู้จะไปไหน
แวะร้านนี้ใช้ส่วนลดเขียนการบ้าน
แล้วก็ขอดูน้องๆสะดุดน้องฮารุ ก็จัดสิครับรอไร

น้องฮารุขาวเนียน ตัวเล็ก หน้าตาน่ารัก
น้องเป็นกันเองมากครับอาจจะเขินไปบ้าง
ก็ถอดเสื้ออาบน้ำ มือนิ่มๆน้องลูบถูตัวให้
สดชื่นสบายตัวครับมีคนทำให้แบบนี้
แล้วก็มาต่อที่เตียงผมให้น้องนวดหลังให้ก่อน
น้ำหนักมือนวดพอได้เลยครับระหว่างนั้นก็คุยกัน
น้องมีความหน้าคล้ายๆน้องคนนึงในร้านนี้แระ
ผมก็ทักว่าน้องหน้าเหมือนพี่คนนึงนะมียิ้มใส่
ผมเดาเลยพี่น้องกันชัวร์ ยิ้มแทนคำตอบให้ผมอีก
ไม่เล่น20คำถามแระ มาเล่น20ท่าดีกว่า
ก็จัดการหันหน้าขึ้นมา น้องฮารุก็เริ่มดูดนม
ปากไล่ลงไปเรื่อยๆผมเอามือมาจับขย้ำอกสวยๆ
น้องก็เริ่มบิ้วคลอเคลียจนงวงน้อยของผมตื่นตัว
เอาเจลลลงลูบไซร้แล้วก็ขึ้นคร่อมทำท่าที่ผมคุ้นชิน
จากใครบางคน แต่มันไม่ถึงใจผมเลยจัดให้
พลิกตัวน้องฮารุลงกับเตียงแล้วผมก็ต่อเองครับ
ชิมไปทุกส่วนของร่างกายมีเสียงครางเบาๆออกมา
น้องก็ใจดีไม่ขัดขืนอะไรผมเองก็ได้ใจน้องก็เริ่มลุกนั่ง
ทำผมมั้งแล้วครับผมก็ช่วยสอนให้น้องจัดการยุทธศาสตร์จุดเสียวผมต่อไปเรา2คนช่วยกันจนในที่สุดผมก็ไปถึง น้องฮารุหน้าตาน่ารัก เอาใจเก่งคุยสนุก สกิลการอาบน้ำถือว่ากลางๆครับ ฟิวงานเป็นไปตามแฟนเสร็จแล้วน้องนอนกอดนอนคุย นวดแขนขาให้

น้องฮารุ
หน้าตา 8.5/10
GF 8/10
ผิวพรรณ 9/10 (ขาวเนียน)
ภาพรวมถ้าผมให้นะ 8/10 ถือว่าทางไหลๆหวานได้ครับคนนี้ ผมติดงานบู๊ดุเดือด
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ :81: