ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บิงโก!!ชุดใหญ่น้ำเต็มทุ่งพ่ายยับ2-0น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์  (อ่าน 962 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
จากที่ไปแล้วหวานก็ต้องมาจัดของหนักแระครับ
คิวกลางวันก็ต้องจองไว้เดี๋ยวพลาด รอบยังแน่น
ทักไปถามพีอาร์ให้ไวว่าน้องอัลมอนด์ว่างมั้ย
ว่างกี่โมง ได้เวลาไม่เกินบ่าย3 ผมจองไว้เลยครับ
บ่าย3ครึ่ง

ไปถึงก่อนนิดหน่อย ก็รอสักแปปให้น้องเตรียมตัว
แล้วน้องอัลมอนด์ก็มารับ ระหว่างทางเดินน้องอาจจะเงียบ แต่พอเข้าห้องเท่านั้นแระ
ผมนี้โดนฟัดเลยครับ น้องจัดวางของเรียบร้อย
ไม่ปล่อยให้ผมนั่งเหงา เอาน้ำมาให้ ถอดเสื้อให้
ถ้าว่าถอดเฉยๆผมคงไม่เท่าไร แต่นี้ถอดไปนัวผมไป
เป็นใครจะไม่ตื่นเต้น ชายน้อยผมเหมือนรู้ตัวว่ากำลังจะโดนดี
ตื่นรอสิครับ...ยังยังไม่ยอมปลดกางเกง
น้องอัลมอนด์เงยหน้ามองแล้วบอกพี่คะ
ช่วยหนูที่ปลดให้หน่อยนะ ผมก็ไม่รอช้าจัดให้
นี้ขนาดยังไม่พาผมไม่อาบน้ำน้องไม่ได้ดูดแต่น้องใช้
นมขาวเนียนมาถู มือมาคลำลูบไปจนผมใจแตก
แล้วก็ไปอาบน้ำ คุณอยากคาดหวังว่าจะได้อาบแบบปกติ
น้องอัลมอนด์จัดการล้างตัวผมด้วยน้ำ
ลิ้นน้อยดูดไล้หัวนมมือควงวนชายน้อยผมที่ตื่นแล้ว
ให้ตื่นหนักกว่าเก่า ยิ่งตอนลงสบู่ แล้วเอาตัวมาถู
นมใหญ่ๆขาวผมไม่กั้นแล้วครับ
ให้น้องอัลมอนด์จัดการปลดก่อน1รอบ
มาที่เตียงก็ขอให้นวดให้ตามระเบียบคลาย
ความล้าจากเมื่อครู่ นวดไปสักพักนึงก็มาลุยกันต่อ
น้องก็เริ่มนัวผมจูบปากเบาขบติ่งหูแล้วก็ลงไปที่ชายน้อยของผม
ค่อยปลุกให้ลุกขึ้นด้วยปากที่ดูดไข่เลีย
ลิ้นนี้รูดข้างขึ้นไป ไล่ลงมาแบบที่แระครับ
ที่เค้าบอกเอ็นอุ่นโดนลิ้นที่ก็สะดุ้งตื่นสิครับ
ส่วนตัวผมไม่ต้องทำไรเลยครับ
โดนชุดใหญ่คอนโบเซ็ทไป
มีการเอาโค่นมาสไลด์ชายน้อยผมแหวกให้เห็น
กลีบอูมๆครั้งนี้มานั่งข้างๆก้นงอลกระดกขึ้น
เอานมมาให้ดูด ทั่งบีบขย้ำ
เปลี่ยนมานั่งแหวกขา ขึ้นคร่อมรูดสาวขึ้นลง
ขย่มเตียงแบบจะเอากันอยู่แล้ว เสียงคราง
อารมณ์มาเต็มทั้งผมและน้องอัลมอนด์
ผมเลยสุดจะทน พุ่งออกมาอีกรอบ ยับครับ2-0 บิงโก

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
ทั้งขาวทั้งใหญ่เรยคนนี้ :013: