ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามใจไม่ทันโดนจู่โจมกลางทุ่งลาเวนเดอร์ โดยน้องอัลมอนด์  (อ่าน 801 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เจอการบ้านเธอคนนี้แล้วต้องรีบจัด
ครั้งก่อนไปมาไม่ทันพีอาร์แจ้งว่าน้องติดรอบแล้ว
ครั้งนี้พลาดไปไม่ได้เช็คคิวให้แล้วรีบไปสิครับ
จองไปกันพลาด น้องอัลมอนด์คนเดิม ผิวนี้ขาวออร่า
ไฟหน้าล้นๆเด่นส่องตามาพร้อมน้ำเย็นๆในมือ

ผมไม่รอช้าไปถึงห้องน้องวางของจัดการฟัดที่อกขาวๆ
สักที่ให้ชื่นใจ น้องก็ไม่อิดออดตอบรับให้อย่างดี
จัดแจงเสื้อผ้าเอาออกให้หมดมีกระตุกกระตุ้น
ต่อมความเสียวความเงี่ยนให้ปะทุขึ้นไปอีกครับ
แล้วพามาอาบน้ำ น้องนั่งบนอ่างล้างหน้า
แล้วก็ฟัดซัดผมตรงนั้นแบบเบานี้ขนาดจะอาบน้ำนะ
ใครเคยน้ำด้วยนี้ต้องรู้ครับไม่ใช่แค่อาบๆอย่างเดียว
มือนิ่มๆนิ้ววนจนเคลิ้มปากนิ่มลิ้นนุ่มคลอเลีย
แล้วจะช้าอยู่ไงตอบรับครับตื่นตัวมากจู๋น้อยของผม
น้องบิ้วควงรูดไถ่จนแทบยืนไม่ไหว ยิ่งช่วงลงสบู่
บอกเลยมันเกินจะต้านทานพอล้างฟองออก
นึกว่าจะได้พักยก หายใจหายคอไม่ทัน
ต่อแบบยาวๆไป มาได้พักตอนเช็ดตัวนี้แระครับ
พักนี้อย่าคิดนะว่าจู๋ผมจะหดลงต้องอัลมอนด์เล่นทำไว้จนตึงรัดไปหมด
เช็ดตัวเสร็จน้องอัลมอนด์มาจู่โจมผมต่อที่เตียง
มาครบทุกกระบวนท่า ขนลุกซู่มันซี๊ดจี๊ดเกินห้ามใจ
ลิ้นปากนุ่มนิ่มวนจากล่างขึ้นบน ตรงหน้าท้องยิ่งเสียว
ปั่นป่วนน้องอัลมอนด์ปากประกบปากฟินเหมือนแฟน
ลงไปสำรวจส่วนกลางลำตัว
ผมเอามือวนสอดไปด้านล่าง ปากดูดเลียคลึงนมขาวอิ่ม เสียงครางถี่ออกมา ไฟที่ไม่สลัวมากนัก
แล้วน้องอัลมอนด์ก็จัดท่าพริ้วโยกขย่มร่อน
จนผมแทบจะไม่ทนไม่ไหวแต่น้องยังไม่ปล่อยให้ผมถึงจุดหมาย
เล้าโลมจู่โจมผมเอามือแตะส่วนล่างเขี่ยติ่งไปมา น้ำจากน้องสาวน้องอัลมอนด์นี้ล้นออกมา
น้องยิ่งทำให้ผมเห็นกลีบสาวน้อย นิ้วนี้แหวกว่ายวน
ในน้ำที่ตลิ่ง ผมเริ่มได้ยินเสียงหอบถี่ก็เร่งจังหวะขึ้นมา
น้องก็จัดให้ชุดใหญ่ ไม่รอช้า เหมือนจะรู้จุดและความต้องการ
น้องอัลมอนด์ก็ซัดจู่โจมจนผมหมดแรง
ยอมแพ้ในที่สุด

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
 :032: :032: ขาว มากแต่ไกลเลยนะครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......