ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่1ในใจยิ่งกว่าเบอร์ดี้ นมขาวหื่นจนทุ่งแตก น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์  (อ่าน 893 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
โดนอีกสักทีคนนี้ของจริง น้องอัลมอนด์
ทางของชอบนมขาวงานลุยบู๊
คนนี้สำหรับผมไม่มีผิดหวัง
น้องทำให้ครบตั้งแต่ปิดประตู จะเอาแบบแฟน
ผมก็ว่าใช่ จะจัดแบบกิ๊กมันก็โดน
มาถึงน้องเอาน้ำเย็นๆให้ดื่ม กอดหอมซ้ายขวา
อย่างละที แล้วก็/เตรียมสบู่ของไว้ในห้องน้ำ
เสร็จเรียบร้อย มาจัดแจงช่วยถอดเสื้อผ้าให้
แต่ถ้าจะถอดแบบปกติคงไม่ใช่ นิ้วเธอมีมาสะกิด
กระชับมิตร แผงอกนมจุกน้อยๆของผม
ผ่านไปลากมือลงไปตามลำตัว แผ่วเบา มาวนเวียน
จู่โจมน้องชายแบบดื้อๆแล้วพาตัวไปอาบน้ำ
งานล้างตัวนี้ไม่ธรรมดา สบู่บรรเลงลงตามตัว
รูดชักเข้าชักออก ล้างสบู่ออกน้องอัลมอนด์ก็มาชิม
ตามตัวผมลิ้นลากผ่านเสียวจนขาแทบยืนไม่ไหว
เผลอแปปเดียวเกือบร้องเพลงใส่น้องชายผมเข้าให้
ดูดคลึงด้านข้างลงไปถึงปลายไม่ไหวต้องสะกิด
แล้วก็มาตัดบทกันที่เตียง

คนจริงไม่พูดเยอะ วอร์มรอบมาแล้วในห้องน้ำ
อันนี้ของจริงพร้อมยอมเธอคนเดียว
น้องอัลมอนด์จัดการชิมลิ้มรสผมไปทั้งตัว
จูบเบาๆสัมผัสเนียน มาขบติ่งหูมือก็วนหัวนม
ไล่ลงไปถึงน้องชายรูดสาวควง
จากที่มันพร้อมลั่นอยู่แล้ว ยิ่งเต็มกระสุนเตรียมลั่นไปอีก ลิ้นลากผ่านส่วนไหนเสียวแซบซ่านไปตรงนั้น
ริมปากเบาๆลิ้นอุ่นๆวนไปถึงช่วงล่าง
น้องอัลมอนด์ก็จัดการใช้ปลายลิ้นเลียลากผ่าน
ดูดคลึงแล้วพอผมได้ที่มีขึ้นคร่อมเอาขาถู
แล้วก็เจอถ้าห่อไข่เอาให้
กลีบน้องสาวแผล่มออกมาให้เห็น สาวขึ้นลง
มือผมก็บีบคลึงไฟหน้าคู่โตเต็มๆมือ
น้องเอาลงมาชิม ไม่มีพลาดดูดให้ยับ
แถมเอามือผมไปจับน้องสาว แค่มือสัมผัสน้ำก็มา
หื่นเต็มอารมณ์ น้ำนองเต็มกลีบตลิ่ง
มาถึงจุดใกล้สุด น้องอมดูดดุน นิ่วผมก็ชัดจัดหนักให้
มารูดสาวต่อด้วยเนิ่มนมคู่โต กลับมาที่ปลายลิ้นคลึง
มือรูดยาววนหัว พ่ายไปสิครับเจอทั้งลิ้น ทั้งกลีบเนิ่นขาว จบแล้วผมเจอแบบนี้ยอมให้ครับ

น้องอัลมอนด์นี้ถ้ามีคิวว่างต้องจองกันเหนียวเฟี้ยวสุดๆ สำหรับผมแค่เจอนมคู่โตขาวมาก็ละลายครับ
คนนี้100/10ไม่หักไม่ลบ แถมทอนให้อีก
จัดค่าขนมให้กำลังใจสักหน่อย
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
อย่างเฟี้ยวครับ :87: :032:

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
มันน่าโดน ขาววิ้งของจริง