ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟหน้าดินระเบิดกับน้องออทั่ม ซ้ำกี่ครั้งก็โดนทุกครั้ง [Funky Spa]  (อ่าน 1682 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tom Smith

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 44
น้องออทั่ม เป็นน้องที่ผมซ้ำจะมากที่สุดใน Funky แล้วก็ว่าได้ใน ขณะนี้
แม้นานๆผมจะไปที แต่ ความรู้สึกที่มีให้น้องก็ยังเหมือนเดิม
มองหน้าน้องทีไรผมก็ยังเขินทุกที

น้องออทั่มเป็นเด็กที่น่ารักคนนึงใน Funky ครับ ทั้งไฟหน้าทั้งสะโพกได้รูปมากๆ
มันทำให้ผมตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้ร่วมเดินทางไปกับน้อง

และวันนี้ก็เช่นกันที่ผมก็ยังคงประทับใจอยู่
ผมร่วมอาบน้ำกับน้อง ผลัดกันถู ผลัดกันกอด
ผมชอบให้น้องกอดมากครับเวลาที่มีสบู่ไหลอยู่บนตัว เพราะมันลื่นได้ใจมาก
น้องจะเอานมถูไปตามตัวผม
เราสองคนยืนจูบกอดกันท่ามกลางสายน้ำที่ไหลออกมา
เรานัวเนียกัน แล้วผมก็เอามือไปลูบ จิ๊มิ๊น้อง จิ๊มิ๊น้องเปียกครับ
แต่ผมมั่นใจว่ามันไม่ใช่เปียกจากสบู่ หรือ จากน้ำ
เพราะมันเปียกมาจากข้างในครับ รู้เลยว่าวันนี้น้องมีอารมณ์มาก
เพราะวันนี้ผมเป็นคนแรกของน้องด้วย

น้องมองผมด้วยสายตาเว้าวอน แล้วบอกกับผมว่า เราไปต่อกันบนเตียงไหม
หนู่ไม่ไหวแล้ว

พอถึงเตียงน้องบอกวันนี้อยากนวดให้ถึงใจเลย
น้องก็นั่งพับบนสะโพกผม ผมสัมผัสได้ถึง น้องสาวที่เปียกชุ่มของน้อง
มันลื่นมากครับ แบบแทบไม่ต้องใช้เจลเลย
น้องก็นวดให้ น้องสาวน้องก็ถูกอยู่บนสะโพกผม บ้างก็มาถูกตรงต้นขาอ่อนผม
หัวเข่าน้อง อยู่ตรงเป้าผม ผิวน้องยังคงเนียนเหมือนเช่นเคย
หลังจากนั้น น้องก็ทำบอดี้ให้ผม
ถูสไลด์ ไปตามตัว พร้อมกับลิ้นที่ไหลลื่น ตามไขสันหลัง

น้องโอบกอดผมจากทางข้างหลัง สัมผัสจากหน้าอกน้องผมยังจดจำได้เสมอ
ทั้งนุ่ม ทั่งเนียน จนผมแทบจะทนไม่ไหว มือน้องก็ลูบน้องชายผมจากทางข้างหลัง
น้องชายผมแข็ง แทบจะทะลุเตียงอยู่แล้ว

น้องจึงให้ผมพลิกตัว พร้อมกับแซวผมว่า ผ้าคลุมเตียงขาดนะ
น้องบรรเลงกับน้องชายผม ด้วยปากของน้อง ทั้งอม ทั้งดูด ทั้งเลีย ทำให้น้องชายผมชุ่มไปด้วยน้ำลาย
ผมจึงขอน้องทำท่าหกเก้า เพราะจะได้ชิมน้ำหวานของน้องบ้าง
ร่องน้อง ช่างพอดีกับปากของผมมาก น้องก็ดูดของผมไม่หยุด ยิ่งผมระรัวลิ้นที่น้องสาวน้องมากเท่าไร
น้องก็ยิ่งดูดแรงมากขึ้นเท่านั้น พร้อมกับโยกหัวไปตามจังหวะการซอยลิ้นของผม
บอกตรงๆผมอยากจะระเบิดน้ำใส่ปากน้องมาก แต่ผมเองก็ยังไม่อยากให้เราจบอยู่แค่ ท่าสองท่า
เมื่อน้ำน้องชุ่มมาก จนเรียกได้ว่า แทบจะทะลักออกมา

ผมก็จัดแจงใส่ CD แม่ม่ายมวยเซ็ก วันนี้บอกเลยว่า แทบจะไหลลื่นเข้าไปได้ง่าย เหมือนมีอะไรดูดของผมเข้าไป
เพราะน้ำของน้องเยอะมากจริงๆ และข้างในก็ยังคงแน่นเหมือนเดิม
และก็เหมือนทุกๆครั้งที่แค่เสียบ ก็แทบแตก แต่ผมก็พยามอดกลั้น กอดน้องเอาไว้ไม่ให้ตัวเองรีบเสร็จไว
เพราะนานๆที่เราจะได้เจอกัน

ผมยังคงคุมเชิงด้วยท่าเบสิค เมื่อชินกับความคับของน้องแล้ว จึงเริ่มค่อยๆซอย และเร่งจังหวะมากขึ้น
น้องก็กัดริมฝีปาก บีบนมตัวเอง มันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์
ผมจึงซอยถี่ขึ้น แต่ทันใดนั้น น้องก็ผลักผมลงไปนอน แล้วขอเป็นคนขึ้นเอง

น้องก็ร่ายรำอยู่บนตัวผม ด้วยจังหวะที่ระห่ำมาก บอกเลยครั้งนี้ดูน้องสุดมากๆ กว่าครั้งที่ผ่านๆมา
ผมเอามือไปจับนมน้อง น้องก็กัดปาก เพราะกับหลับตาปี๋ ..... น้องก็แตกเลย เต็มลำของผม
แต่ผมไม่ยอมให้น้องหยุด จับเอวน้องโยกต่อ น้องก็ยิ่งร้องดังมากขึ้น เหมือนคุมตัวเองไม่อยู่
ผมจึงรีบเปลี่ยนเป้นท่า Doggy เพราะเป็นท่าที่เข้าลึกมาก
มือน้องจิกเตียง ปากก็ร้องเสียงหลง นมก็ถูกผมจับ ผมโยกแรงมากจนรู้สึกได้ว่ากระแทกกับมดลูกน้อง
จนในที่สุดผมก็แตก ของผมมันรู้สึกชาไปหมดหลังจากที่แตก รู้ตัวเลยว่า วันนี้ระห่ำมากกว่าทุกๆครั้งที่เราเจอกัน
เรานอนกอดด้วยความเหน็ดเหนื่อยอยู่สักพัก แล้วก็พากันไปอาบน้ำ

เราก็ยังคงอาบให้กันเหมือนเดิม นัวเนียกันก่อนจะกลับบ้านไปพักผ่อน นอนหลับฝันดี

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ offoff

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
การบ้านเขียนเล่าเรื่องได้สนุกมากครับ (เสียดายน่าจะมีภาพประกอบน้อง)  :84: :84: