ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าว่า แต่ G เลยที่ Shock Me ก็จะ Shock เหมือนกัน @ Funky  (อ่าน 4390 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
Re: อย่าว่า แต่ G เลยที่ Shock Me ก็จะ Shock เหมือนกัน @ Funky
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:54:56 PM »
เรากำลังเข้าช่วงท้ายเกมหละคับ เมื่อเราและน้องสร้างและสานต่อกันมาขนาดนี้ย่อมให้จบแบบสมบูรณ์ที่าดหละคับจิงไหม สุดท้ายพลิกกลับเอาตัวน้องนอนลงพร้อมผมอยู่ด้านบน เร่งให้แรงและเร็วเบยยคับบ น้องจะเปงกำลังใจให้โดยการบีบแขน จิกผ้าปู และแน่นอน โอ๊ยเร็วๆอย่าหยุด Omgggg ตู้มมมม สารความสุขหลั่งออกมาหมดแม็กคับ

ภาพตัดมาประโยคสุดท้าย น้องบอกว่าตอนแรกคุยกันกับตอนนั้นผมเหมือนคนละคน ไม่รู้ชมรึป่าวว แต่น้องยิ้มกว้างงเชียว

คอนเฟิมและยืนยันพร้อมฟันธง จีช็อค @ ฟังกี้คับ ขอบคุนทุกๆท่านที่สละเวลาติดตามอ่านกันจนจบ ขอบพระคุนคับ^^

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
Re: อย่าว่า แต่ G เลยที่ Shock Me ก็จะ Shock เหมือนกัน @ Funky
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:58:06 PM »
อ่านละฟินตาม
ข้าน้อยยังอ่อนด้อยนักคับเฮีย ขอบคุนสำหรับ การบ้านให้ตามลอกนะเฮีย เดินตามผู้ใหญ่หมาไม่กัด ตีนไม่แหก อิอิ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 03, 2016, 11:19:52 AM »
คนบ้านม เปลี่ยน เป้า ได้ ด้วย ดีจัง ๆ เดี๋ยวตามไปลอกนะคับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 03, 2016, 08:20:03 PM »
คนบ้านม เปลี่ยน เป้า ได้ ด้วย ดีจัง ๆ เดี๋ยวตามไปลอกนะคับ

อย่าใช้คำว่าเปลี่ยนเป้าเลยคับพี่ ที่หนึ่งในใจผมยังเปง คนเดิมคับ แต่เวลาพักนี้ น่าจะเจอกันได้ยากจิงๆ

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 06:09:53 AM »
บรรยายได้เสียวสุดๆไปเลยคับท่าน
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ xooxds

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 12:36:41 PM »
ขอบคุนครับ อ่านแล้วหื่นเลย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 10:17:05 AM »
 :85: