ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าว่า แต่ G เลยที่ Shock Me ก็จะ Shock เหมือนกัน @ Funky  (อ่าน 4418 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
Re: อย่าว่า แต่ G เลยที่ Shock Me ก็จะ Shock เหมือนกัน @ Funky
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 08:48:19 PM »
ผ่านสุดท้าย ต้องมีผลงานการบ้านจากเทพๆให้ติดตามพอสมควร ยิ่งถ้าพี่น้องติดตามผลงานพี่ๆเทพๆที่ชื่นชอบจะพอรู้ได้ว่าสเปคกับงานที่เขาต้องการ ประมานไหน ตรงกะเรารึป่าว มากน้อยแค่ไหน ป้องกันการหล่นได้ระดับนึงคับ ปล.ระดับนึงไม่ได้หมายถึงว่าไม่หล่น 100% นะคับ ต้องยุที่ตัวพี่ๆน้องๆทุกๆท่านด้วยเพราะความสำคัญที่สุดคือ ตัวพี่กับน้อง สองคน ในห้องคับ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
Re: อย่าว่า แต่ G เลยที่ Shock Me ก็จะ Shock เหมือนกัน @ Funky
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 08:49:56 PM »
ยาวนิดนึงนะคับ แต่อย่าเพิ่งขี้เกียจอ่านตามแล้วทิ้งไปก่อนนะคับ เพราะท่านอาจกำลังพลาดความรู้สึกอารมจิงที่แสน เสียวซ่าน พลุ่งพล่าน ผ่านตัวหนังสือ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:07:07 PM »
ภาพตัดมาที่ฉากในห้องงง
ก็ไถ่ถามทำความรู้จักกันพอหอมปากหอมคอ แต่ที่แปลกก่าหน่อยคือน้องพกแก้วใส่เบียมาด้วย พอดี เพื่อนน้องแบ่งให้ ถามผมว่าเปงอะไรไหม ผมตอบเลยว่าไม่เปงไรเลยยคับ เพราะถ้าดื่มพอให้เลือดสูบฉีด มันจะทำให้คนๆนั้นกล้าแสดงออกมากก่าตอนปกติ หึหึ มาถึงตรงนี้พี่ๆพอจะนึกภาพตามได้แล้วใช่ไหม

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:08:57 PM »
หลังจากนั้นก็แก้ผ้า อาบน้ำกันคับ ยิ่งยุในห้องอาบน้ำใกล้ๆยิ่งชัดยิ่งใหญ่ ก็บิ้วก็นัวกันพอ
เพราะใจผมลอยไปรอรับความหรรษาบนเตียงเรียบร้อยหละคับ :034:

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:13:14 PM »
น้องตามออกมา ไม่รอช้าคับ ผมนอนหงายรอ น้องก็ไม่รอช้าตามขึ้นมานั่งคร่อม พร้อมกับบิ้ว ไป เปงการบิ้วด้วยปากแบบปลุกความเปงชายในตัวคุณได้แบบ เต็มตัววว จากง่วงๆงัวเงียๆผมนี่ยิ่งก่าซัดกาแฟเพิ่มช็อตมาซัก 3 แก้ววว

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:17:18 PM »
น้องก็ก้มๆเงยๆ อมๆดูดๆ พร้อมกดเจลแล้วเปลี่ยนใส่ท่าซ่อนกระบี่ แหม่ต้องบอกว่าน้องใช้ได้ชำนาญมากคับ เปงกระบวนท่าที่สมบูรณ์มากคับ ทั้งซ่อน ทั้งร่อน จนผมคิดว่าเข้าไปแล้ววว แต่ยังคับท่านผู้อ่านนน ต่อด้วย ส้มโอคับแน่นอนไม่ใช่ทองดีหรือขาวน้ำผึ้งแต่เปงพันห่อกล้วยคับ จัดเต็ม ถ้าท่านเปงประเภทถึงจุดเร็วแนะนำให้ข้ามๆไปเลยนะคับ ไม่งั้น พุ่งแน่

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:17:37 PM »
อ่านละฟินตาม

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:23:24 PM »
ระหว่างที่ฟินน้องก็ถามหาของบางอย่าง ผมก็ให้น้องไป ก็แกะๆใส่ๆ ไหนๆน้องก็คร่อมยุข้างบนยุแล้วเลยให้น้องคุมเกมไปก่อนเลยคับ สรีระผู้หญิงเวลาขยับเคลื่อนไหวยุด้านบนแล้วเราได้มองดู แบบมีจุดเชื่อมต่อกันยุด้วย พร้อมกับดูดๆชิมๆแคลเซี่ยมไปด้วย ผมบอกเลยสุขฝุดๆคับ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:31:38 PM »
แล้วตามทฤษฎีที่ผมบอก ด้วยอารมที่พลุ่งพล่าน ด้วยน้ำที่น้องดื่มยิ่งกระตุ้นให้เกมนี้ดุเดือด พอได้ที่ผมก็ขอพลิกเกมจากนอนหงายเปงนั่งเพื่อดูดชิมรสชาติพร้อมตอบโต้ได้ดีขึ้น เปงการเตือนน้องว่าเสือพร้อมจะขย้ำแล้วววว

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:45:15 PM »
เมื่อการเคลื่อนไหวเริ่มรวดเร็วและตอบสนองรุกรับกันดียิ่งขึ้น ผมก็อาศัยจังหวะจากนั่งไปถึงขอบเตียง เปลี่ยนเปงยืนอุ้มน้องขึ้นไปด้วย เปรียบกับกีฬายกน้ำหนักเมื่อตอนเจิ้กขึ้นไปคนยกต้องนิ่งถึงจะให้คะแนนให้ผ่านได้ แต่อันนี้ตรงข้ามคับเมื่อผมเจิ้กน้องแล้วอย่าหยุดคับ และอย่านิ่ง ต้องเอาให้ยับคับ  :013: