ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องของขวัญ flower spa  (อ่าน 1505 ครั้ง)

ออฟไลน์ perth123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องของขวัญ flower spa
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 01:30:27 PM »
ส่งการบ้านครับ Flower Spa ร้านเดิมครับมาประจำเพราะไกล้บ้าน ใครได้มาลองจะติดใจ คุ้มค่าทุกครั้ง น้องๆน่ารักทุกคน
ครั้งไปไม่ได้จองใครเหมือนเดิมครับ พอดีคนเยอะน้องๆขึ้นงานอยู่หลายคน  น้องๆที่ผมสนใจจากที่ได้ดูรูปขึ้นงานกันหมด เลยให้พีอาพาน้องที่เหลือมาให้เลือก ผมสะดุดตาน้องของขวัญครับ เหตุผลเพราะชุดนักศึกษาล้วนๆเลย เลยเลือกน้องของขวัญครับ
น้องน่ารักมากครับ ฟิวแฟนเลยชวนคุยดี อาบนำ้สะอาด มีนวดให้นิดหน่อยเป็นพิธี งานดีครับโดยรวมแล้ว ดูมีอายุหน่อยแต่ยังสวยอยู่เลยครับ ขาวเนียนดี จูบได้นิดหน่อย ช่วงล่างโกนขนมานาทาสีมากทาสีได้สะอาด เสร็จรอบแรกนอนกอดกันคุยกันฟิวแฟนแล้วค่อยต่อรอบสอง น่ารักดีครับ มีออฟชั่นเพิ่มได้แต่ผมไม่เพิ่มครับแค่นี้ก็เสียวแล้ว
สรุปโดยรวมประทับใจในความน่ารักและงานดีไม่หวงตัวครับถึงไม่ใช่สะเป็กเท่าไหร่ แต่ประทับใจดีครับ ใครชอบแนวนี้แนะนำ ผมชอบมากไว้วันหลังไปขึ้นซำ้แน่นอนครับ
ยืมรูปร้านนะครับ

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: ส่งการบ้านน้องของขวัญ flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 01:57:13 PM »
 :032:

ออฟไลน์ Mttk

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ส่งการบ้านน้องของขวัญ flower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2016, 08:34:36 AM »
 :015: