ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน : Review Lust spa(ราชพฤกษ์) กับน้องวาวา  (อ่าน 3264 ครั้ง)

ออฟไลน์ Toddy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เพิ่งมีเวลามาส่งการบ้านครับ

เหตุเกิดเมื่อก่อนวันปีใหม่.. ช่วงเวลาแห่งความสุขของคนทำงานซึ่งรอคอย
วันหยุดยาวในเทศกาลแห่งความสุข ก็เกิดอาการขี้เกียจทำงานขึ้นมาซะงั้น
ขับรถผ่านโซนประชาชื่น ปลายทาง ถนนกาญจนาภิเษก
ก็เคยแอบส่องหลายๆร้านในบอร์ดนี้ แต่อะไรดลใจไม่รู้ ระหว่างมุ่งหน้า
จากนครอินทร์ไปยังกาญจนาฯ เกิดอาการคัน อยากโดนเกา
เลยลองกดเข้าบอร์ดดูว่า มีร้านไหนอยู่ใกล้ๆและปลาแจ่มๆ สุดท้ายครับ
ก็ได้โป๊!เฉ๊ะ! ที่ Lust spa ซึ่งอยู่ย่าน ถนน ราชพฤกษ์ ใกล้จุดคันมากที่สุด
เลยวกรถเข้าราชพฤกษ์ไปโดยไม่ครุ่นคิด

ตัดมาถึงหน้าร้าน บรรยากาศโดยรอบอาจจะดูเงียบๆซะหน่อย
เปิดประตูเข้าไป PR ก็เข้ามาทักทายด้วยความสุภาพ
 และบอกว่าวันนี้น้องเยอะมากๆๆๆๆ เอาเป็นว่าไม่ต้องแนะนำชื่อละกัน
ชอบคนไหน จิ้มเอาเลย.... (PR ใจถึงมากให้ผมจิ้มเลย!!^^)

และแล้วเหล่าบรรดานางฟ้าก็ออกมาโปรยเสน่ห์ ขอบอกครับว่า
นางฟ้าที่นี่เยอะจริงๆครับ งดงามก็มาก จนไปสะดุดน้องวาวาครับ
หน้าสวย หุ่นดี ตูมตาม เลยครับ

ร้านนี้ดีครับ ขึ้นห้อง PR จัดน้ำดื่มเป็นขวดให้แขกเลย
ไม่ต้องรอน้องลงมาเทใส่แก้วให้

พอขึ้นถึงห้อง น้องก็แนะนำขั้นตอนต่างๆ และชวนไปอาบน้ำก่อน
ลงมือลงไม้กัน น้องอาจจะไม่เน้นอาบน้ำซักเท่าไหร่ อาจเป็นเพราะ
อาบบ่อยแล้วก็เป็นได้;P
น้องนวดดีครับ หายเมื่อย ตัวเบา กันเลยทีเดียว
น้องเป็นคนคุยเก่ง สุภาพ ใจดี มีแถมครับ^^
อยากรู้ต้องลองครับ

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
Re: ส่งการบ้าน : Review Lust spa(ราชพฤกษ์) กับน้องวาวา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 09:59:28 PM »
งานนัวล่ะครับ
เป็นไงมั่งอ่าพี่

ออฟไลน์ Toddy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ส่งการบ้าน : Review Lust spa(ราชพฤกษ์) กับน้องวาวา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 10:03:09 PM »
บอกเลยครับ ตามใจฝุดๆ :044:

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 108
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 11:02:03 PM »
น่าสนใจ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:08:24 AM »
 :82:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:16:24 AM »
น่าไปลอกครับผม :81:

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 05:44:02 PM »
แถมไรครับพี่

ออฟไลน์ pankapoo306

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 01:36:44 AM »
 :88: