ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สัมนาวันสุดท้าย ต้องได้ก่อนกลับ มันส์สุดๆกับน้อง "ธิชา"สตูดิโอ นิมมาน17  (อ่าน 4553 ครั้ง)

ออฟไลน์ as30026522

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้เที่ยวได้วันสุดท้ายก่อนจะกลับ กทม. เลยแวะมาเสียวที่ สตูดิโอสปานิมมาน17 อีกครั้ง!!

วันนี้ผมมาค่ำๆหน่อยว่าจะมาซ้ำน้อง "เอ็มม่า"อีกรอบแต่น้องดันขึ้นงานซะงั้น นัดเพื่อนไว้แล้วเลยเรียกขอดูน้องๆ มีประมาณ7คนได้ ถูกใจน้อง "ธิชา" เลยเลือกคนนี้ คอร์สสเปร์ยเลยครับ

เดินขึ้นห้องน้องดูเขิลๆแต่ก็ชวนคุยถามชื่อถามไรตามปกติ เข้าถึงห้องน้องดูแลดีมากครับ ถอดเสื้อผ้าให้เราเรียบร้อยพาเราเข้าห้องอาบน้ำให้น้องบอดี้ช้าๆให้เสียวสุดครับ ผิวน้องขาวเนียนแถมจะจับจะลูบจะบีบน้องไม่ห้ามเลยครับ แถมครางเสียวเบาๆช่วยปลุกอารมณ์ให้ผมได้สุดๆไปเลย>>>

พออาบน้ำเสร็จก็มาที่เตียงขอข้ามนวดไปเลยแล้วกันครับ น้องให้ผมนอนแล้วลงบอดี้ลื่นๆเสียวๆ(ลงเจล)แล้วนวดเบาๆจากตัวลงมาถึงน้องชาย น้องนวดอย่างเบามือแต่เสียวสุดๆน้องค่อยรูดขึ้นลงเสียววาบไปทั้งตัวผมขอเป็นฝ่ายรุกน้องเค้าบ้างน้องเค้าก็ไม่ขัดขืน ให้ผมลงลิ้นเอานิ้วสอดเข้าถ้ำได้ แถมยังร้องเสียวแบบฟิวGFสุดๆ ผมจับน้องพลิกตัวทำท่า 69 น้องก็ไม่ขัดน้องจับน้องชายผมใส่ถุงก่อนจะใช้ลิ้นและปากน้อยๆจัดหนักให้น้องชายผม ผมนี้แทบแตกยกแรกแบบไม่ทันตั้งตัวเลยครับ หลังจากนั้นน้องก็เช็ดทำความสะอาดให้อย่างดี แล้วนวดผมต่อ ก่อนผมจะขอยก2 ก็ไม่ขัดขืน ยกสองน้องก็ยังจัดให้ผมสุดทั้งลงลิ้นแบบโปร เสียวโคตรๆ ผมนี้แตกรอบสองแบบฟินสุดๆไปเลย หลังจากเสร็จกิจก็พาผมอาบน้ำล้างน้องชายให้อย่างเบามือ 

สรุป คะแนนเต็ม10 ผมให้ 9.5 ไปเลย น้องงานดีมากครับ ไม่หวงเนื้อหวงตัว อยากทำอะไรก็ให้ทำแถมดูแล แต่ติดตรงน้องเขิลๆผมน้องบอกผมหล่อเลยเขิลๆ 555+ :015:

• *
ขอถ่ายมาให้ดูได้นิดหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ร้านนี้ไป2รอบและงานไม่ผิดหวังจริงๆ

• *
ถูกครับ น้องๆที่นี้ดูแลดีมากไม่ผิดหวังเลย

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12