ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: G-Chock Funky นมสะท้านนน Ep.2 (ปลายืมร้าน)  (อ่าน 2280 ครั้ง)

ออฟไลน์ baracudig

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
G-Chock Funky นมสะท้านนน Ep.2 (ปลายืมร้าน)
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 06:10:55 PM »
สวัสดีครับเพื่อนๆ สมาชิก :92:

วันนี้ ผม มีโอกาสได้มาเขียนแชร์ประสบกาม การบ้านที่รู้สึกประทับใจ ในงานบริการเกิน 100%
ของน้องคนนี้ครับ "น้องจีช็อค แห่งบ้าน Funky spa" (ออกตัวก่อนว่า ครั้งนี้คือการมาซ้ำครั้งที่ 2 กับน้องเค้า)  :048:

วันนั้นเป็นวันที่เหนื่อยล้าจากงาน มา ค่อนข้างดึกมากทีเดียว ขับรถมาใกล้ถึงร้านน่าจะเกือบๆ 5 ทุ่ม ได้แล้วครับ
ไม่รู้เป็นยังไง พอเหนื่อยๆ ยังเงี้ย หัวล่าง มันก้คิดอยากผ่อนคลายยยยยย ระบายน้ำ แบบหื่นกระหาย หิวนม โคตรๆๆๆๆ น้ำลายจะยืด
เช็ค ลายร้าน สิ ครับ... กิกิ :035: โอ้ น้องจีช็อค เข้า แต่ยังๆ ไม่จอง ตามสูตร ยังไงต้องขอเช็กน้องๆ ที่ยุร้านตัวเป็นๆ ก่อน 555

ถึงร้าน PR มาต้อนรับ เป็น PR ที่ไม่คุ้นหน้า เพราะผมไม่ค่อยได้เที่ยวดึกกับที่นี่สักเท่าไร แต่บริการดีมากครับ สอบถาม
ตามสูตร แบบไหน อย่างไร คนไหนงานดี งานหวานประมาณนี้ (แต่ขอบอกเลยว่าผมจำ PR ไม่ค่อยได้สักคน ทั้งชื่อไม่เคยถาม)
Focus น้องๆเท่านั้น

พอ PR เรียกน้อง พาเหรดออกมา ไม่น่าเชื่ออีกเช่นเคย ดึกขนาดนี้ เด็กยังเดิน แทบจะชนกันเลยครับ เยอะมากกกกก
ไม่รู้ท่านสมาชิกท่านอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย เวลาเด็ก เยอะ สวย จะระรานตามไปหมด และเราจะนอย ว่าเหยยย น้องคนนั้น
ก้ ok นะ แต่จะสวยหลอกเราป่าวว้าาาา แบบ ชั่วโมงนั้นไม่อยาก ชงเองแล้วล่ะ... :001:

เหนื่อยๆ แบบนี้ ขอเลือก น้องที่ค่อนข้างชัวร์ งานบู๊ ก้นลอย สะท้านปฐพี จำไม่รู้ลืม ต้อง จีช็อค
เพราะเคยขึ้นกันมาก่อน ไม่หล่น แน่นอน ล้านเปอร์เซน ป๊าาาา การันตี... :002: เลื่อกไปเลย อย่าให้เสีย
บอก PR เรียกน้อง จ่ายเงิน... น้องเดินออกมารับพร้อม ทรงโตๆ  :81: (ฟินนนนแน่งานนนี้ 555)

ตัดมาที่ห้อง ก้พูดคุยกันตามประสา คนเคยๆ ครับ ผมจะชอบดูน้องถอดเสื้อมาก มันเร้าอารม ดีจังชอบไปช่วยถอด
บรา แล้วเอื้อมมือ จากด้านหลังมาเฟ้นนนนน ทั้ง 2 มือ เริ่มจากเบา ไปหาหนัก ตอนนั้นไม่รู้เสื้อตัวเอง หลุดไปตอนไหน
555 หัวล่างปรับทัศนคติ ตั้งเด่ ทิ่มแทงน้องจากด้านหลัง ผ่านกางเกงในตัวจิ๊วบางๆ (โอยยย นึกแล้วมันขึ้น  :91:)

น้องบอก พี่ขา... ใจเย็นๆ เด๋วอาบน้ำล้างตัวกันก่อนดีก่าเนอะ จะได้ลุยกันแบบ เต็มที่ กันไป เราก้เดินเข้าไป รอน้องอาบน้ำให้แต่โดยดี

งานอาบน้ำน้องถือว่า มาตรฐานดีมากๆ สะอาดหมดจด อาบไปคุยไป ไม่อยากตื่นเต้นมากเด๋วแตกก่อนถึง ไฮไลท์ หุหุ
น้องอัธยาศัย ดีมากๆ จัดว่าคุยสนุก มองโลกในแง่ดี ตั้งใจเก็บเงิน เพื่อบ้าน เพื่อรถ เพื่อการลงทุน น่าส่งเสริมอย่างยิ่ง

ตัดมาที่เตียง ผม บอก นวดไม่ต้องนะครับ ขอนัวแบบ ฟินนนนนน อ่ะ น้องจัดให้แบบ เต็มที่ เริ่มจากมา ไซด์ ซอกคอ
ไล่มาที่หัวนม ลงไปด้านล่าง ตรงนี้แหละงานลิ้น โคตรไม่ธรรมดา ลิ้นลงไปไข่ ไปตู้ฝัก ตู้เย็น สุดยอดมากกกกก มันส์มาก
ก้อนลอยยยอ่ะ ใครไม่เคย กะน้องคนนี้ถือว่าพลาดมากครับ item ที่ยังไงต้องเก็บ ทำไปสักพักน้องบอก พี่จ๋า ลอง
"ส้มโอห่อกล้วยกันหน่อย" เนอะ ไม่ทันขาดคำ นูลู่มา ละเลงดุ้น ละเลงซอกนม โอ้ ฟินนนนนนนมากกกกกก จะแตกให้ได้
เลยครับ ต้องกลั้นไว้ สุดฤทธิ์

ผม บอก น้อง พี่ไม่ไหวแล้วอ่ะ พี่ขอ... เสมือนจริงเถอ ได้โปรดดดดดด น้องยิ้มมุมปาก หยิบ 003 มาสวม แล้วเริ่มค่อยๆ หย่อน
สะโพกลงมา wot แบบเสมือน OMG... ผมพยายาม ช่วยขยับๆ แต่ไม่อยากซอย รัวๆ เพราะยังไม่ได้เปลี่ยนท่า Doggy เลย
บอก พี่จะไม่ไหวละอ่ะ ขอเปลี่ยนท่าหน่อย Doggy ขอจบท่านี้ ไม่ทั้นไร จังหวะ ขึ้น-ลง อีก 2 ครั้ง ไม่ไหวแล้วววววววว
แตกในท่า wot เลยครับ  :032: (อายน้องมากๆ ครับ 555 อัลไล ซอยแตกท่านี้ไม่ทันไร ไปซะล่ะ)

สรุปเลย งานทอน งานสบายใจ งานบู็ งานเซ็กซี่ด้วยทรวดทรง ไม่ต้องกังวล ไม่มีหล่น ต้องคนนี้ครับ งานชัวร์ จีช็อค บ้าน Funky

ออฟไลน์ Giantx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: G-Chock Funky นมสะท้านนน Ep.2 (ปลายืมร้าน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 10:01:28 PM »
 :82:

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: G-Chock Funky นมสะท้านนน Ep.2 (ปลายืมร้าน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 10:51:49 PM »
แจ่ม  :032:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 03:28:48 AM »
น้องขาววมากก  X มากๆ ครับ  น่าโดนสุด :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 07:13:30 AM »
 :85: